Hướng dẫn hack phone bằng Phoenix cho mọi dòng máy

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 16 Tháng bảy 2011.

1. feedsonwit

feedsonwit Thành viên

Được Like:
    0
    hack C60-00

EM LAM DUNG NHU B1 roi. gio cai cai gi cung bi loi may hien tap tin bi loi. len lam b2 ko dc. may anh chi? em voi:|. dt thoai cua em la C60-00 v40.0.021
  2. tungtmqn

tungtmqn Thành viên

Được Like:
    0
    hix. bác ơi. sao e ko dùng đc cái NOKIACOOKER 1.1 nhỉ? e dùng windows 7x32 bác hộ e up cái RM-555_30.0.004_uda_11_001.uda.rar sang link mediafire đc ko? e dùng N97mini. e đang cần lắm bác ơi. huhu. e thank bác trc nhá :D

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

hehe. e làm thành công rồi. cám ơn bác mod nhá :D bác nào cần hộ thì cứ pm e Y!m của e là : tm.tung89@yahoo.com.vn hay cứ call trực tiếp cho e e hướng dẫn cho: 0989.363.444
  3. inderstaker

inderstaker Thành viên

Được Like:
    0
    bạn làm cho mình File hack N95 RM-320 Ver 35.0 nhe . Thanks
  4. Gago204

Gago204 Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nào cho e hỏi, e hack con X7 nhưng đến đoạn chọn dòng máy trong Pheonix thì hiện lỗi này: " Neither DP1.0 nor DP2.0 was found the for Product or Product cannot be indentified "
    Bác nào biết chỉ e với, cám ơn nhìu!
  5. vangayeu

vangayeu Thành viên

Được Like:
    28
    Em down file hack RM-707_021.013_U03.01_79.92.uda.fpsx về PC ,rồi load file trên Navi thì không thấy file UDA , vậy em cứ copy file UDA của MOD vô FW load trên Navi là được phải không ạ,

Còn em muốn tạo file UDA riêng cho mình bằng NokiaCooker thì lấy file UDA ở đâu đối với máy X7 RM -707

Thank MOD và anh em đã quan tâm !!!!

File MOD up sever khó down quá trời ... @-)
  6. hoasimu1010

hoasimu1010 Thành viên

Được Like:
    0

Mình bị lỗi này. chịu luôn không làm sao cho hết lỗi đó. Mong các bác chỉ giáo với. Điện thoại của mình là Nokia E7 trắng bạc.
  7. jonedu

jonedu Thành viên

Được Like:
    0
    e tải nokiacooker nhưng ko mở lên được ,mod có thể giúp e cai fw con e63 rm437 được ko?

---------- Post added at 12:23 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

e chiu po tay rùi đó. mod làm ơn giúp em cai fw con e63 rm437 nhe.

---------- Post added at 12:33 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

tai cả chục cái nokiacooker ma vản ko mở được
  8. vangayeu

vangayeu Thành viên

Được Like:
    28
    Đã tìm thấy FW đâu mà flash được, copy FW đúng đường dẫn mới OK

Lùi về trước ngày 1-8 là OK
  9. jonedu

jonedu Thành viên

Được Like:
    0
    uda cua e63 rm 437 la file này phải ko mod untitled.jpg