Hướng dẫn hack phone bằng Phoenix cho mọi dòng máy

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 16 Tháng bảy 2011.

1. inderstaker

inderstaker Thành viên

Được Like:
    0
    Flash Complete . Đã làm theo các hướng dẫn Drag mấy file hack .ldd gì đó sau khi flash xong ko thấy mấy cái file đó nằm chỗ nào trong máy dt (dùng X-Plorer kiểm tra) . Cài RomPatché vô thì báo lỗi mất file trong đường dẫn gì đó /sys/bin/ . => cũng như chưa Flash ah
  2. hung84_bk

hung84_bk Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã làm theo cach của bạn.nhưng chỉ up dc FW . cài soft vẫn báo chứng chỉ hết hạn.
  3. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    Chủ topic đã chuyển sang dùng Android và quản lý khu vực Android, rất xin lỗi vì không giúp các bạn được như xưa nữa @_@
  4. nghiangan

nghiangan Thành viên

Được Like:
    11
    acc, còn hứa bày tớ cách làm file UDA có installedserver nữa muh !
  5. HungML

HungML Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn giúp mình với! đã làm theo hướng dẫn của bạn lấy file rm469_071.004_U006.000_prd.uda.fpsx dán thay thế vào bộ firmware nhưng máy E 52 của mình không nhận. Nguyên do là khi load firmware từ NaviFirm+ 1.3 thường có 2 bản tiếng Việt cùng màu ở cạnh nhau thì máy mình chỉ chạy được 1 trong 2 bản đó. nhưng khi đưa file hack của bạn vào bản đó thì phoenix báo lỗi, Còn dán vào bản kia Ok thì máy mình lại không cài được. mình đang cài bản whiteVietNam rất mong bạn giúp cho vì mình đang rất cần, Mình là người khiếm thị nên rất cần hack để cài phần mềm talk và việc đọc thông tin trên diễn đàn có nhiều hạn chế. Mong bạn dành cho mình sự giúp đỡ đặc biệt nhé! mail của minh là hung.wto@gmail.com phone 0984199033
  6. tieuanchu

tieuanchu Thành viên

Được Like:
    0
    Mình xài n8 mới hack bản mới nhất, hack giữa chừng thì field mà khi mình rút máy ra xài thì vẫn ok(giống như là đã hack thành công) không bít có sao ko nữa.
    thấy rùi, máy đã vào được ovi nhưng vẫn ko xài được phần mềm ko chứng chỉ.!
  7. anmaydom12

anmaydom12 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi cho mình hỏi! mình dùng E71, firmware 510.21.009 RM-346 mà không hiểu 07U 01U 02U 08U phía sau của mỗi bản firmware của bạn có nghĩa là j`? mình không biết nên chọn cái nào cho đúng vs máy của mình! bạn giúp mình nhé!
  8. wiuw12

wiuw12 Thành viên

Được Like:
    0
    mình lỡ update len 071.005 c5-00 645. chủ thớt có file hack share dùm mình cái. Thanks trước
  9. anmaydom12

anmaydom12 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi file rar này bị lỗi không giải nén đc
    bạn up lại giúp mình nhé! mình tự tạo file UDA xong cài thêm RomPatcherPlus_3.1_LiteVersion.sisx nhưng vẫn không cài được soft unsign bạn ạ! bạn giúp mình nhé! thank
  10. akool2401

akool2401 Thành viên

Được Like:
    4
    5800 có hai cái không biết chọn cái nào?....