Hướng dẫn hack phone bằng Phoenix cho mọi dòng máy

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 16 Tháng bảy 2011.

1. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    kiểm tra xem máy bạn RM bao nhiêu thì tải cái đó về
  2. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    đã thàng công trên C6,tuyệt vời,thanks.
  3. younghyuk

younghyuk Thành viên

Được Like:
    2
    5800 52.0.0.007 đã hack thành công theo cách của bạn chủ thớt. Nhưng hack theo cách dùng file UDA chứa installed thì khi cài app báo lỗi tập tin. còn hack UDA + RPLite thì lại ok. pót ở đây cho các bạn nào gặp như mình thì coi lại là được. Thanks chủ thớt

---------- Post added at 04:53 PM ---------- Previous post was at 04:49 PM ----------

Bạn dùng NAvim download fw gốc về nếu down 52.0.007.026 thi down cái UDA là 52.0.007.026 luôn. Hoặc ngược lại.
    Khỉ Con thích bài này.
  4. dangcongminh

dangcongminh Thành viên

Được Like:
    33
    Mình làm theo cách 1.
    Flash thành công sao cài tập tin nó báo " tập tin lỗi "
  5. yaiba

yaiba Thành viên

Được Like:
    13
    E5, firmware v071.003 làm theo cách này ko được :( đã làm tỉ mỉ từng bước chi tiết rồi mà vẫn thất bại. đã ai hack E5 v071.003 này thành công chưa? xin chỉ giáo cho mình với: yaibalhp@yahoo.com hoặc pm cho mình kinh nghiệm được ko? thanks.

--------------------------------

vừa mò đc cách dùng nokiacooker, và đã xào nấu đc file UDA để hack, thành công :)
  6. vip000

vip000 Thành viên

Được Like:
    3
    Làm xong hết rồi , đến bước cài ứng dụng vẫn bị báo lỗi ... bó tay
  7. dangcongminh

dangcongminh Thành viên

Được Like:
    33
    bạn làm theo cách 2 á !
    100% đc... Tks mod nhiều !!!!
  8. aquarius8

aquarius8 Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào xử lý được con E63i RM 277 không giúp e với, e lang thang bao diễn đàn rùi mà không làm e nó như thế nào!
  9. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    E61i chứ bạn ^^, bạn vào đây đọc hướng dẫn lấy cer key rồi sign HelloOX 2.03 để hack nhé ;)

10. younghyuk

younghyuk Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn làm theo cách 2 đi. 100% ok. mình cũng bị như bạn nhưng khi làm theo cách 2 thì hết ngay.
    Thêm 1 lưu ý nữa là khi bạn down FW gốc phải đúng của máy bạn. coi cái code đắng sau máy là biết. Và fai đúng thông số nũa nhé. ko khi flash sẽ bị nóng máy có thể dẫn tới lỗi trên

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

Báo lỗi j bạn? phải nói rõ ra chứ. lỗi cài ứng dụng báo tập tin lỗi hay là báo lỗi chứng chỉ
    Khỉ Con thích bài này.