Hướng dẫn hack phone bằng Phoenix cho mọi dòng máy

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi Khỉ Con, 16 Tháng bảy 2011.

1. chungthui

chungthui Thành viên

Được Like:
    3
    Anh chủ thread giúp mình up file UDA của N97 qua host mediafire nhe... mình không làm cách nào down dc từ filesonic (cho dù dùng free hay tạo acc như cách chủ thread chỉ)...Mình cần lắm, cũng có thể bạn down xuống giúp mình rùi mail cho mình cũng dc : traitimmuathu3112@yahoo.com . Thanks bạn nhiều lắm!
  2. dangcongminh

dangcongminh Thành viên

Được Like:
    33
    nếu như mình thì sau 1 thời gian sẽ down lại đc đó bạn !
    Nó báo lỗi do update sever mà !
    n97 bạn dùng bản cfw đẹp mà... cần gì hack
  3. bonykhai

bonykhai Thành viên

Được Like:
    88
    bạn dùng Navifirm mà down về file UDA cho N97.
  4. ABCShop

ABCShop Thành viên

Được Like:
    1
    Up thành công E71 & E72. Có cái N8 là hơi khó khăn thì chọn firmware ở đầu topic ko hiểu bước đó :|
  5. bakery89

bakery89 Thành viên

Được Like:
    8
    2. Mở file UDA bằng NokiaCooker. Truy cập đến đường dẫn sys/bin:
    mình down về rùi,nhưng mở file nokiacooker.exe thì nó báo phiên bản quá cũ,down bản mới ở symbian-toys.com,bấm ok nó tắt luôn,vào web đó down bản mới về ( cũng là 1.1 thôi) mở lên cũng báo lỗi y chang,điên quá các bác ơi
  6. yaiba

yaiba Thành viên

Được Like:
    13
    chỉnh ngày của máy tính bạn về trước ngày 1/7/2011.
    bakery89 thích bài này.
  7. quangdanh1980

quangdanh1980 Thành viên

Được Like:
    0
    Xin chỉ dùm cách hack E6-00 fw 22.14 . có hack dc kg các huynh? tìm kg co file UDA tren navifim. có huynh nào hack dc thì giúp mình với hoạc có chổ nào hack thu phí thì chỉ dùm mình nhe. cảm ơn mọi người.....
  8. dangcongminh

dangcongminh Thành viên

Được Like:
    33
    nếu ko chọn phần Nokia Care Suite của navifirm thi chọn phần khác đc ko vậy...
    Bạn pm nick yahoo mình giúp cho : thoidanh_yeuemtrongmo_dn
  9. bakery89

bakery89 Thành viên

Được Like:
    8
    sao mình mở đc file đó,copy 3 file patch vào rùi,nhưng save lại thì nó báo lỗi access to ... denied. làm sao h,mình thử trên win7,còn mở trên winxp thì báo lỗi,chỉnh lùi h rùi nhưng k mở đc

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

àh,do win mình có vấn đề,nếu để firmware ở ổ D thì save vô tư,k biết lỗi này ở đâu ra nhỉ
  10. havietbinh95

havietbinh95 Thành viên

Được Like:
    0
    Anh ơi cho em ? . Em đang dùg E5-00 Black RM-632 v071.003. Đợt e ra quán nó chạy cái j mà v máy em nhảy lên v073.001. H em hackphone = v71.3 hay 073.1 ạ .
    P/s : Link hình die hết k biết làm ntn . Anh chỉ em cách hackphone e5-00 = cái nào lun đc k anh

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

anh ơi trả lời em 1 phát