Hướng dẫn Jailbreak, Hacktivate & Unlock iPhone 3G OS4.0 Final (Windows)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 22 Tháng sáu 2010.

1. RubyKid

RubyKid Thành viên

Được Like:
    147
    Cho em xin 500đ lý do hợp lý nhất. Em thấy pác cứ rao câu này mãi nhưng chẳng giải thích vì sao.
  2. hailuan

hailuan Thành viên

Được Like:
    1
    cái đó là ngày trước bác ơi.giờ ultrasn0w0.93 unlock được tất cả baseband rồi.nếu muốn còn đường về lại 3.x thì nên để baseband 5.11 ở firmware 3.1.2 rồi lên 4.0 custom.thê thôi
    phankhanhanh thích bài này.
  3. phankhanhanh

phankhanhanh Thành viên

Được Like:
    52
    Cảm ơn 2luan đã trả lời dùm :|. Vì hồi trước BB 04.26.08 là BB ổn định về sóng wifi giờ có ultrasnow 0.93 của Dev-Team rồi nên khỏi lo việc đó
  4. hailuan

hailuan Thành viên

Được Like:
    1
    bạn yên tâm đi.tôi gắn cái modem wifi cisco ở nhà.1 iphone 3G + i touch gen2 MCxxx.chạy wifi vô tư, load cydia nhanh chứ k như các bác phàn nàn là load cydia lâu.cái itouch MC của tôi lỡ tay lên 4.0 trên itunes giờ k jailbreak được.đang buồn đây
  5. phankhanhanh

phankhanhanh Thành viên

Được Like:
    52
    Tính mình vốn kỹ lưỡng :D. "cẩn tắc vô ưu" :D. Nếu về sau FW 4.0 ổn định mình sẽ lên ^^
  6. busycat_man

busycat_man Thành viên

Được Like:
    0
    thử tháo ra làm lại xem
  7. nhuanhuynh

nhuanhuynh Thành viên

Được Like:
    1
    cứu em với,iphone của em 3G lock, 3.1.2, restore lần đầu lên 4.0 không vào recovery mode,restore xong máy chỉ hiện lên cọng cáp và biểu tượng itune.Lần sau em vào recovery mode rồi restore lại, nhưng vẫn gặp hiện tượng đó.Itune thì báo máy chưa có sim để active. Mong các bác hướng dẫn giúp
  8. tranguyen76

tranguyen76 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho hỏi máy e 3Gs quốc tế fw 05.13.04 ,version 4.0 ,tuần 44 có thể Jb bản nầy đc ko ??đang muốn cài cydia ,ko biết phải làm sao,mong các bác giúp ,thank's!
  9. fresea

fresea Thành viên

Được Like:
    0
    Mình xài iphone 3G lock firmware 3.1.2, up len firmware 4 thi bị ăn táo giờ sao giờ! mới restore xong là đã bị! cắm dây vào là máy nó cứ hiện hình sợi cáp, không cách nào tắt máy đưa về chế độ DFU để Jailbreak bằng redsn0w được! Bạn nào có cách giải quyết không cứu với!
  10. gialanhmh

gialanhmh Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đã test từ Redsn0w 0.95b5-1 cho OS4.0 cho 3G world,máy chạy đa nhiệm tốt nhưng không vào được 3G và wifi nên không vào được cydia,có bạn nào biết chỉ dùm cám ơn