Thảo luận Hướng dẫn jailbreak iOS 6.0.1 bằng redsn0w

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi ongdia1990, 5 Tháng mười một 2012.

1. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    Hiện tại mình đang xài redsnow minh k xài snowbreeze.bạn có thể chỉ giúp mình làm sao kiểm tra được lỗi của fw custom mà mình vừa ở đâu được k vì theo như bạn hướng dẫn thì
    Mình làm đúng mà nhưng khi restore trong itunes vẫn báo có 1 lỗi nào đó k thể restore custom mới tạo được và restore custom mà đưa về dfu là làm thế nào vì mình xài redsnow mỗi khi muốn jailbreak bên redsnow thì phải chọn cái fw cũ là bản 6.0 nếu chọn bản 6.0.1 hoặc bản fw 6.0.1 mới tạo custom thì redsnow k nhận nên k thể jailbreak được bạn ah hixhix chán thiệt
  2. punlinh2007

punlinh2007 Never Ending Dreams Staff Member

Được Like:
    15,908

NHỮNG LỖI KHI RESTORE FW CUSTOM THƯỜNG NẾU FW CUSTOM ĐÓNG ĐÚNG THÌ XEM LẠI LÚC RESTORE IPHONE CÓ ĐANG Ở DFU HAY KO,Nếu đang ở dfu thì ko được,chỉ restore FW custom ở chế độ recovery
  3. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng đã đặt ở chế độ DFU restore luôn r vẫn k được vẫn báo lỗi bạn ơi k hiểu vì sao nữa có ai còn cách nào nữa k [-O
  4. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    mà bạn nói custom o chế độ DFU k được vậy restore FW custom ở chế độ recovery là gì có phải vào itunes restore như bạn nói ở trên k bạn chỉ dùm mình chi tiết restore FW custom ở chế độ recovery được k
  5. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng làm được ở chế độ recovery mode tren itunes luôn r vẫn thể được bạn ah hĩhixxhixxxxxxxxxxx
  6. punlinh2007

Được Like:
    15,908
    tức là đưa iphone về recovery mà restore ... máy ip nào mà chả vào itunes để restore . quan trọng là máy ở chế độ nào thôi recovery or dfu !
  7. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã làm thử ở 2 chế độ k cái nào thành công cả vẫn báo lỗi bạn ah
  8. punlinh2007

Được Like:
    15,908
    lúc restore itunes báo lỗi gì ?
  9. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    nó báo là ---> (The iphone "iphone" could not be restore. An unknown error occurred (1604) )
    vậy là sao bạn
  10. soibacvn

soibacvn Thành viên

Được Like:
    0
    CHƯA có ai trị được lỗi này sao hixhixx:-