Xin giúp hướng dẫn mình chơi trò WORMS WORLD PARTY

Thảo luận trong 'NGAGE: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi huyhoa56, 29 Tháng bảy 2009.

1. huyhoa56 Thành viên

2. duc2012

duc2012 Thành viên

Được Like:
    127
    trò này giống trên Pc đó bạn.phím 4 là để mở kho vũ khí,phím 5 là để chọn và bắn,phím 6 là để sử dụng cái đòn chuyển ng khác bắn ý,giữ chặt phím 0+phím lên xuống trái phải là để di chuyển màn hình,nháy 2 lần phím 8 là nhảy ngược,phím 7 là nhảy tới,phím 3 là để hiển thị máu(tên) của nhân vật,phím 2 là để cài đặt thời gian bom nổ khi mình ném như:ném chuối thì ấn phím 2 cài đặt bao giây để nổ.đã xong.còn j nữa thì để mình nhớ lại nhe.lâu chưa chơi
    huyhoa56 thích bài này.
  3. huyhoa56

huyhoa56 Thành viên

Được Like:
    10
    có cak nào bắn chuẩn hơn kh bạn?
  4. lufyhell

lufyhell Thành viên

Được Like:
    16
    em cũng đang tìm cách này đây bác ơi:D.máy bắn ghê quá,kiểu nào cũng bắn được
  5. cuntom

cuntom Thành viên

Được Like:
    3,489
    Mình chơi thử 1 lần nhưng đang vô bị out lun nên chưa dám thử lần 2.
  6. Chán cái sự đời

Chán cái sự đời Thành viên

Được Like:
    30
    Chài ! bắn với com mà ko bắn lại tụi nó thì mần sao thi đấu với người khác đc ? WWP có nhiều chế độ chơi . Hay và khó nhất vẫn là đi màn qua cảnh , unlock đc những frame mới :)
  7. lufyhell

lufyhell Thành viên

Được Like:
    16
    nếu chơi chế độ sudden death thì 3/5 đấy bác ơi,bình thường tụi nó bắn ghê quá.
    À mà ai chỉ giúp em mission 5 chơi thế nào đi,ăn máu->nhảy vô boom->bay tới dứng cạnh tụi nó xong bí luôn.chẳng hiểu gì hết
  8. huyhoa56

huyhoa56 Thành viên

Được Like:
    10
    đúng là chơi trò này khó quá!nản liên tục à!:((
  9. hungcck1oto

hungcck1oto Thành viên

Được Like:
    5
    Chơi cũng không khó lắm vì bọn máy chỉ biết dùng những vũ khí cơ bản nên mình đánh lúc nào cũng thắng Còn phần mission mình chơi đến màn 11 rồi nhưng ko có thời gian nên chưa chơi tiếp, ai bí màn nào từ 11 trở xuống cứ nói mình sẽ giúp qua, đơn giản lắm Màn 5 có cái thuyền mình ở trên đó phải ko, bạn ăn máu khoảng 4, 5 lần, mỗi lần ăn máu lại rơi xuống 1 quản bom, ăn khoảng 5 lần rồi bạn lại gần cho bom nổ sẽ bắn quả bom sang bên tụi nó và tụi nó die, cứ thử vài lần là qua ngay, ăn càng nhiều máu nó càng bắn xa
    Còm. thích bài này.
  10. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    lão Hoà chắc lại cay cú cái vụ "nước chè" hôm nọ đâu!kinh nghiệm nhé:chơi lâu là quen.quan trọng khi đánh với COMPUTER là sử dụng linh hoạt vũ khí cá nhân,mình hay sd chức năng dịch chuyển để ăn đồ í mừ!;)) càng chơi càng thấy giống GUNBOUND:D