Hướng dẫn signed và yêu cầu signed IMEI

Thảo luận trong 'S60 3rd: FIRMWARE - SIGN - HACKPHONE & HACK APP' bắt đầu bởi nguyenpa, 5 Tháng ba 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Mình sẽ sign dùm bạn nhưng trang symbian sign bây giờ chỉ có phép sign vài cái thôi, ko cho sign nhiều như hồi trước nữa, bạn thông cảm, chừng nào nó cho sign tiếp mình sẽ sign dùm cho. Ah, mình chỉ có ACM 2.63 à
  2. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn muốn sign soft nào, ko nói làm sao anh em biết mà làm dùm bạn ?:confused:
  3. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Trang symbian sign bây giờ chỉ có phép sign vài cái thôi, ko cho sign nhiều như hồi trước nữa, các bạn thông cảm, chừng nào nó cho sign tiếp mình sẽ sign dùm cho :D
  4. maccuong

maccuong Guest

Tôi không thể đăng ký làm thành viên của symbian mà .

Sao bạn vẫn làm được nhỉ.
  5. maccuong

maccuong Guest

Trời nếu không có cái symbain này thì chắng có phầm mềm hay mà cài đúng vậy không các bạn.
    Thôi đành chấp nhận sự giúp đỡ nhiệt tình của cuong85 vậy.
  6. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    + Tôi đang sign cho bạn đây theo yêu cầu qua PM quá khẩn thiết của bạn nhưng chỉ 1 số IMEI thôi nhé !. Đợi 1 chút nhé !

+ To all: Do trang Sign bây giờ tạm thời không cho tạo account mới và những account cũ chỉ có thể sign tối đa 20 số IMEI mà thôi (xem hình minh họa) nên việc sign giúp các bạn rất khó khăn, vừa mất thời gian, vừa bị giảm bớt quyền sign...(mặc dù tôi rất muốn), mong các bạn hiểu cho !

7. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Trích dẫn:
    Từ bài viết của kama [​IMG]
    [giúp mình sign ACM và ADL vr mới nhất nha các bác.
    imei : 351894012012770357933005096640

+ Xong rồi, trong đây có ACM, ADL và Voice Inbox nữa đó.
    + Tặng thêm cho bạn file 351894012012770.cer để sau này bạn tự sign, he he.

Download
    kama thích bài này.
  8. mndt610

mndt610 Thành viên

Được Like:
    0
    vẫn ko đc anh cường ơi. khi setup vào thì nó báo v1.04 mà cái crk thì lại là 1.01. vì thế nó cứ mãi đòi active :((:((:((

kinh mong hổ trợ từ anh
  9. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Bây giờ có bạn nào đã nhờ người khác sign hộ thì liện lạc lại với người đó, xin file cer của số IMEI của mình về. File cer đó có thể dùng để sign các file unsign khác mà. Tránh trường hợp làm mất bớt quyền sign trong khi có người lại có quá nhiều file cer không cần thiết.
  10. Cuong85

Cuong85 Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Bạn thử remove bản 1.01 rồi cài bản 1.04 mình đã sign vào xem sao? Bản 1.04 này mình down về thấy bảo đã khóa rồi đấy :-$:D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.