hướng dẫn sử dụng 3G trên laptop có khe sim

Thảo luận trong 'Nơi Trao Đổi Chung' bắt đầu bởi [sir]helmet, 4 Tháng mười một 2009.

1. dangtan87

dangtan87 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác ơi em dùng con lenovo V460 cũng có khe cắm sim nhưng vào bios setup thì không kiểm tra được như bác Dũng nói nên không biết có hay không nữa. bác nào biết cách kiểm tra card wwan con máy này giúp em với email: dangtan1008@gmail.com. thank các bác nhiều
  2. thuancuong

thuancuong Thành viên

Được Like:
    0
    bài anh viết rất hay!
    anh hướng dẫn lắp đặt card nữa!
    nhưng những máy có sẵn khe lắp sim 3G này rồi thì có cần cài đặt gì không hả anh!
    em mới mua laptop lenovo B460 cũng có khe lắp sim này, em tìm hiểu thấy bài viết của anh hay quá, nhưng vẫn chưa rõ lắm với dong lenovo! :x
  3. thuancuong

thuancuong Thành viên

Được Like:
    0
    anh Dũng ơi! chỉ em với, máy em lenovo B460 có sẵn khe lắp sim rồi! giờ phải sử dụng thế nào! em thử lắp sim rồi nhưng chả thấy báo gì cả (cbalucky[MENTION=285992]yahoo.co[/MENTION]m), Thanks!
  4. theanhbxvp

theanhbxvp Thành viên

Được Like:
    0
    Dũng ơi! cho mình hỏi chút. mình đang dùng Lenovo v460 co chức năng sim 3g nhưng khi cài nó báo driver not macth mình tháo cả máy ra có card đó nhưng có 4 dây, 1 dây đen.1 dây đỏ. 1 dây trắng.1 dây xanh. máy nó đang cắm dây đen và trắng.bây gi[f mình muốn dung 3g cắm dây nào đây. thank nhiều ........
  5. vancanh1982

vancanh1982 Thành viên

Được Like:
    0
    chào các bạn. XIN GỬI TỚI TOPPIC LỜI CHÚC TỐT ĐẸP NHẤT! LUÔN LUÔN CHIA SẺ, LUÔN LUÔN LẮNG NGHE, LUÔN LUÔN THẤU HIỂU." nếu chưa hiểu thì tìm nhiều sẽ hiểu.
  6. vancanh1982

vancanh1982 Thành viên

Được Like:
    0
    mình có một câu hỏi nho nhỏ của một vấn đề to to. rằng thì là mà mình có một cái card wifi của laptop, thấy nó có khe cắm chân giống như chân cắm của card wwan. không biết là có thể dùng nó làm card wwan được không. NẾU THẤY CÂU HỎI NGỚ NGẨN THÌ XIN ĐỪNG NÓI LÒI CHUA CHÁT:gach:
  7. sangcucu

sangcucu Thành viên

Được Like:
    0
    .ote="vancanh1982, post: 2509577, member: 1082572"]mình có một câu hỏi nho nhỏ của một vấn đề to to. rằng thì là mà mình có một cái card wifi của laptop, thấy nó có khe cắm chân giống như chân cắm của card wwan. không biết là có thể dùng nó làm card wwan được không. NẾU THẤY CÂU HỎI NGỚ NGẨN THÌ XIN ĐỪNG NÓI LÒI CHUA CHÁT:gach:[/quote]