Hướng dẫn sử dụng Moocs Player & SD-Jukebox

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi khoa_dc, 3 Tháng mười 2008.

1. nguyenmaugiang

nguyenmaugiang Thành viên

Được Like:
    67
    nếu mà máy tính ko nối mạng thì ko xài dc.IE nó yêu cầu ít nhất là IE7 trở lên=D>=D>=D>=D> chúc thành công
  2. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    thành công ròy...nhưng mà sao add music vào lại có bài dc bài ko nhểy? :|
  3. bo_teo

bo_teo Thành viên

Được Like:
    234
    anh ơi, em cũng cài hết tất cả rồi, từ font tiếng nhật, ie7 có sẵn trong máy. máy kết nối internet luôn
    nhưng khi khởi động chương trình thì vẫn báo lỗi, sau bảng báo gì về ie6 rồi một hồi xuất hiện bảng nhỏ xíu có hình chữ X đỏ rồi không chạy luôn
    anh giúp em nhé
    Đầu tiên ra bảng này nè
    Sau đó là thế này
    Và báo lỗi
  4. khoa_dc

khoa_dc Thành viên

Được Like:
    81
    Bạn gỡ bản moocs này ra sau đo cài lại đi bị lỗi rồi. hoạc là bạn cài SD Jukebox v6 thi hay hơn.
    bo_teo thích bài này.
  5. khoa_dc

khoa_dc Thành viên

Được Like:
    81
    nó còn phụ thuộc vào dịnh dạng file nhạc bạn add vào nũa. đẻ tốt nhất nên dùng trực tiếp tứ đĩa CD hoạc file WAV thì tốt hơp bạn mà dùng MP3 thi nghe cực buồn đó.
  6. nguyenmaugiang

nguyenmaugiang Thành viên

Được Like:
    67
    bản mooc này của bạn bị lỗi òi, bạn cài lai win và dùng SD jukebox nhé bản mooc đó có vấn đề roài. Mình cài trên máy của khánh cug bị và cai tren lap tóhiba cũng vậy cài SD jukebox thì lại okey. Chúc bạn thành công=P~=P~=P~=P~
    bo_teo thích bài này.
  7. bo_teo

bo_teo Thành viên

Được Like:
    234
    Mình đã cài lại SD jukebox rồi. giờ đang add file vào nè, mà sao nó add lâu quá vậy ta. chạy miệt mài luôn mà vô từng bài một
    thank bạn nhé
  8. md07

md07 Thành viên

Được Like:
    162
    mình dùng sd jukebox , nó chạy chạy cái gì % hoài (hình như update) mà chạy 1 chút nó hiện ra thông báo gì đó , nhấp chọn bên trái thì lại chạy % tiếp , cứ vậy cứ vậy mà đến giờ vẫn chưa vào được giao diện 9 nữa . Thật là tức quá,
    Bác nào chỉ dùm mình chỗ này đi
  9. tienphi

tienphi Thành viên

Được Like:
    7
    em cài sd jukebox 6 add nhạc vào SD audio nhưng khi nghe nhạc trên dt thì chẳng thấy gì hay hơn nghe ở chế độ my music
    có lẽ làm sai ở đâu chăng?\
    bác nào hướng dẫn giúp em về cái SD Jukebox 6 với.
  10. trangquynhonline

trangquynhonline Thành viên

Được Like:
    63
    Hjx! kó đại ka nào chỉ giáo cho E vs ạh! Cop vào đt xong mở lên nó kêu Cannot Play :-ss
    E sài sh904 voda :( Làm hoài hok kó đc :((