Hướng dẫn sử dụng Moocs Player & SD-Jukebox

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi khoa_dc, 3 Tháng mười 2008.

1. kieu_phong

kieu_phong Thành viên

Được Like:
    550
    MOOCSPlayerV6 hay SD-JUKEBOX thực chất là cùng một chương trình chuyển nhạc ,chỉ khác mỗi cái giao diện thôi
    nhưng cái quan trọng nhất là nó lại không hỗ trợ thẻ 8G mới đau em chứ:-w:-w:-w
    kể cả có cái đầu đọc thẻ chuyên dụng của PANA
  2. dung060278

dung060278 Thành viên

Được Like:
    5
    mình củng bị như bạn trên cây 906itv của mình.nhưng lúc trước minh cài trên cây n905i thì được.chẩng hiểu sao nửa.máy vi tinh nhân ổ cứng.Windows Media Player củng nhân ra 906itv để đồng bộ chép nhạc.nhưng minh muốn chep bằng moocsa đe nghe hay hơn.nhưng ko đươc.ai chỉ mình với
  3. mr.anco

mr.anco Thành viên

Được Like:
    115
    khó cài đặt wa! toàn tiếng Nhật Bổn ko à!híc
  4. loveducoi

loveducoi Thành viên

Được Like:
    1

SD-Jukebox V6 chỉ support SDHC trên P905i,P906i,P-01A
    nhv12 thích bài này.
  5. khoa_dc

khoa_dc Thành viên

Được Like:
    81
    ko hản nó chỉ nhận nhứng dòng máy trên mà rất nhiều máy của NTT DoCoMo và Softbank nó nhân chỉ có vodafone hình như ko nhận thôi. nếu vào phần cài đặt mà trong danh sách ko có loại máy của mình thì nên chon phần othe nha.
  6. loveducoi

loveducoi Thành viên

Được Like:
    1
    Ý minh nói muốn sử dụng SD-Jukebox V6 chép nhạc và thẻ SDHC 4GB hoặc SDHC 8GB thì phải dùng P905i,P905iTV,P906i,P-01A mới chép vào được
  7. DavidRain

DavidRain Thành viên

Được Like:
    1,339
    Mình cài cái này, cho thẻ 4gb vào thì không nhận
    Đưa thẻ 2gb vào thì máy khác dùng XP thì nhận còn soft này trên vista không thấy nhận gì cả
  8. loveducoi

loveducoi Thành viên

Được Like:
    1
    Nói tóm lại SD-Jukebox V6 chỉ nhận SDHC trên những máy P905i,P905iTV,P906i,P-01A còn lại những máy nào hỗ trợ SD-Audio thì SD-Jukebox V6 chỉ nhận tối đa 2GB
  9. khoa_dc

khoa_dc Thành viên

Được Like:
    81
    no còn phụ thuộc máy nào hỗ trợ thẻ SDHC ko, nếu có hỗ trợ thì đều được hết.
  10. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    link của pác bilunf sao em cài vào nó báo lỗi IE nhỉ....ko chạy dc...em dùng IE8 :(