Hướng dẫn tháo máy iPhone

Thảo luận trong 'SỬA CHỮA & UNLOCK BẰNG PHẦN CỨNG' bắt đầu bởi evisu, 27 Tháng tư 2008.

1. ngoctran2009

ngoctran2009 Thành viên

Được Like:
    0
    em mới tìm ra video tháo Iphone 3GS ne!anh em down về nha!
  2. ngoctran2009

ngoctran2009 Thành viên

Được Like:
    0
    xin lỗi nha mấy huynh!em poss ko được!
    có địa chỉ nè!
    pdaparts.com
  3. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    đồ phụ kiện mắc như thú 8-} ! Thà mua con 2G mới còn hơn 8-}
  4. zencafe

zencafe iPhone Moderator Staff Member

Được Like:
    973
    where is the link :-w
  5. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Up dùm video tháo máy 3GS NHÉ
    [YOUTUBE]z9AzWAwfHEk[/YOUTUBE]
    FeandMo, vodaphone and bupuca like this.
  6. jevintran

jevintran Thành viên

Được Like:
    18
    chú ý nhé, đừng nhìn video mà vội tháo chơi

mới xem video tháo IP 3GS , tháo thử hôm qua, giờ cái màn hình trước đó chỉ bị nứt 1 đường bây giờ thì có thêm 1 cục đen xì, .....hicc.... kg biết bị gì nữa, nên kg dám lắ vào luôn, bác nào Pro tư vấn dùm e với, e ở quận 5 thấy nó bị nứt nên tháo ra thử coi nên mua cái gì thay, nhưng bây giờ thì kg biết làm sao. Mặt kiếng thì kg sao chỉ cái màn hình bi thôi, e tháo rời ra rùi@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)
  7. blackkly

blackkly Thành viên

Được Like:
    5

Có anh em nào đã thử mở cảm ứng Ip3GS theo cách này chưa **** Các dây socket không bị chết chứ **** ;;)
  8. johnni3

johnni3 Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác cho e hỏi iphone 3gs nó có dây thun hoặc cao su gì đóa :p vòng quanh cái màn hình, mình thay cái đóa dc ko các bác? hihi
  9. nbdat

nbdat Thành viên

Được Like:
    18
    Nokia thì tôi vẫn mở ra dọn vệ sinh.
    Nhưng Iphone thì ko hiểu sao tôi không dám mở ra. Chắc vì ko nhìn thấy con ốc nào. Nokia thì cứ tháo Pin ra thấy đủ thứ, nên mạnh dạn hơn.

Con 3gs của tôi, chết cái gì đó ko ji s to được, Chả dám mở ruột ra xem. Mang qua bển, nó đổi luôn cho cái máy mới. Nó cũng chả buồn mở ra xem tem bảo hành.
    Chứng tỏ cái kiểu hỏng đó, xảy ra thường xuyên.

Mà sao thằng Iphone nó hỏng tía lia thế mà mình vẫn hâm mộ nó nhỉ.
    Ở apple store, người sửa máy xếp hàng dài. Chắc vì dịch vụ hỗ trợ của nó tốt, nên mọi người bên bển vẫn chấp nhận được.
    Nếu nokia hỏng, mấy cụ (toàn e trẻ) Nokia ở VN toàn hẹn tuần sau đến lấy máy. Bố ai chịu được, Trong khi quả táo là cho ăn ngay tại chỗ.
    VN mà có apple store thì chắc chắn hãng khác chết ngay. Ô tô ở VN giá gấp 3 lần thế giới mà vẫn đủ làm tắc tịt đường. Hic.
  10. giaohang.tannha

giaohang.tannha Thành viên

Được Like:
    1
    bác làm thêm cái hướng dẫn mở 4 hoặc 4s cho anh em mở mang thì tốt quá ~o)~o)~o)~o)