Hướng dẫn unlock iPhone 3GS, iPhone 4, 4S iOS 5.x bằng SAM!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi FeandMo, 22 Tháng tư 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. youkouu

youkouu Thành viên

Được Like:
    2
    iphone4s thi sao, đã ai thành công chưa
  2. Manchias

Manchias Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi, mình xài IP4, Model MC318LL, vậy xin hỏi các bạn là của nhà mạng nào ? Mình cũng đoán là AT&T, nhưng trong phần Carrier có 2 cái AT&T là AT&T Cingular Wireless và AT&T Mobility Vanguard thì chọn cái nào ?
    Trong mục SIM ID của AT&T có 7 cái ID, thì phải chọn cái nào ?
    Khi kết nối với Itunes, nó ghi là The SIM card inserted in this Iphone does not appear to be supported ... vậy thì mình phải làm thế nào để nó nhận ? SIM của mình là của Viettel :( vậy phải làm sao mới để nó chạy bình thường được.

Các bạn giúp đỡ mình với. Chân thành cảm ơn
  3. ntl89

ntl89 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình dùng ip4 lock ver 4.3.3 BB 02.10.04 có làm được không ?Nếu làm được thì sau khi làm xong mình up lên 5.0 hoặc 5.1 thì có được không hay nó lại về lock ?
    Và khi muốn làm cái này thì nhất thiết là phải đang chạy ios5 hay thế nào cũng được ?
    Khi apple phát hiện và vá lỗi thì máy mình vẫn còn hay sẽ về lock như cũ ?Thank bạn đã giúp đỡ.
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Chạy tốt.
    chờ 1 chút ... tôi sẽ làm bài hướng dẫn tường tận
    xuantrung and binhnv143 like this.
  5. nhuquynh882006

nhuquynh882006 Thành viên

Được Like:
    24
    cho mình hỏi cái này dùng trên 4S được ko , có giới hạn ở baseband nào ko . thank
  6. lenoen

lenoen Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn cho cái cụ thể Sim Vinaphone, Mobiphone, Viettel đi bạn, sao mà nó lòng vòng làm hoià không được ! Cảm ơn nhiều !
  7. blueboy555

blueboy555 Thành viên

Được Like:
    7
    cuối cùng thì cũng có tin vui. thoát khỏi cảnh đắp mền ip
  8. phuongphuong145

phuongphuong145 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi, cách unlock này có giới hạn nhà mạng ko vậy? Có thể unlock tất cả carrier phải ko??
    Mà có phụ thuộc vào BB ko mấy bác?? bb 04.11.08 và bb 04.12.01 đều có thể unlock dc chứ ạ??
  9. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    unlock tất cả iphone tất cả firmware!
    binhnv143 thích bài này.
  10. kyo2907

kyo2907 Thành viên

Được Like:
    0
    cái bài này chỉ dư mấy bước rùi...có mấy bước mình bỏ đi thì khi cắm vào itune nó nhận, còn mìh thêm vào thì itune nó báo là no support cho sim này....hwa làm đã thành công được 3 cái sim....làm mày mò cả đêm....đang lúc mơ mơ màng màng chưa nhấn vào chữ copy ICCID mà cắm vào itune là nó nhận ra được...đúng lhee56e6n :>:>:>
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.