Huỷ dịch vụ gamehot 2 lần mà không được? tại sao? 1 cách để rinh tiền khách hàng?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi v@n, 23 Tháng mười một 2012.

1. v@n Thành viên

Mình mới mua về một sim gmobile định dùng thử. Về nhà thằng cháu (mới học lớp 6) mượn vọc vọc thế là chẳng hiểu sau nó đăng ký dịch vụ game hot gì đó. mình nhận được 1 tin nhắn báo là đăng ký thành công dịch vụ game hot giá 15000/game @@. lúc nó đăng ký hình như là ngày thứ 4 tuần trước (mình còn giữ tin nhắn) thì dt nhận được một cái link từ số 169 tile là link game. sau đó mình thấy bất ổn rồi nên mới lên hỏi bác google cách huỷ cái dịch vụ trớ triêu này. thì mình tìm được ra là soạn tin HUY GAMEHOT gửi 168. mình thực hiện thì gửi về cho mình tin nhắn báo là thời hạn sử dụng dịch vụ game hot đã hết. thở phào nhẹ nhõm... ai ngờ đâu đến thứ sáu khoảng trưa trưa nhận được cái link khác từ 169. sựt nhớ kiểm tra tài khoảng thế là thêm 15k bay đi. tiếp tục soạn huy gamehot gửi 168. lại nhận được thời hạn sử dụng dịch vụ game hot đã hết. như vậy khi mua sim được 35k thì bay đi mất 30k 1 cách lãng xẹt. 15k đầu tiên mất thì không nói gì. 15k sau mất chẳng hiểu tại sao mình mất. @@
    tuy nhiên mình vẫn còn huy vọng ở gmobile và thế là thứ 3 tuần sau mình nạp tiền 20k coi thử có khuyến mãi 100% như quảng cáo không. quả nhiên có thật (khoái :D) ai ngờ 20k chưa xài đồng nào (mình vẫn còn đang xài số viettel :) ), hôm nay thứ sáu lại tiếp tục bị trừ 15k vì 1 cái link từ 169. thế là lại thêm 15k chẳng hiểu tại sao. lại nhắn huy gamehot gửi 169 và lại nhận được tin nhắn y hệt trước.
    xin hỏi ở đây có ai hỗ trợ chuyện này không? cho mình hỏi là thực sự gmobile làm ăn kiểu gì vậy? đồng ý là lỗi là tại thằng nhóc cháu mình đăng ký cái dịch vụ quái quỷ này nhưng mà tại sao đã huỷ rồi, mà không phải 1 lần, đã 2 lần rồi mà còn như vậy là sao? thứ 3 tuần sau mình sẽ thử lần cuối cùng nạp 10k thử coi thế nào. nếu vẫn thế này chắc mình cũng chẳng dám tiếp tục gmobile nữa làm gì. đem tiền đi cho người nghèo còn có nghĩa hơn.
    số của mình: 099 565 0949
    p/s: mình định gọi tổng đài hỏi mà suy nghĩ lại vì gọi tổng đài thì chỉ có bản thân mình biết thôi. biết đâu cũng có ai khác gặp trường hợp tương tự người ta sẽ biết giải quyết.