IntellectualCodecs++ -Cải thiện chất lượng âm thanh tai nghe nhạc.

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN PYTHON' bắt đầu bởi tichau, 14 Tháng bảy 2009.

1. tichau Guest

IntellectualCodecs++ v 1.00

[​IMG] [​IMG]

Program intellectualCodecs + + is designed to run Ads on your phone.
    Codecs are files improving or deteriorating quality of the sound. Basically, after installing the codecs, sound quality varies on the headphones, but sometimes in the external dynamics of a smartphone.
    The program collected 20 codecs from different models of smartphones. With each of these audio codecs the sound is particularly the properties of sound.
    ***application translate from russian language

Codecs là tập tin nâng cao chất lượng âm thanh. Về cơ bản, sau khi cài đặt các codecs,chất lượng âm thanh sẽ khác nhau trên tai nghe.

Các file đính kèm:

2. tuyenhp

tuyenhp Thành viên

Được Like:
    20
    có cải thiện được không thế hả bạn ơi! để mình test xem có đúng hok naz
  3. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Cải thiện đáng kể, nhưng nghe không được hay, có vẻ máy mình cùi bắp :(
  4. bus

bus Thành viên

Được Like:
    39
    vậy là cải thiện cái gì hả bạn? tiếng to hơn à?
  5. cofer_tqc

cofer_tqc Thành viên

Được Like:
    127
    Âm thanh nghe hay hơn, tiếng cũng vậy. Mình dùng powermp3 nên cũng khó nhận ra, chỉ mặc định của máy thì nghe thấy khác.
  6. zerobl

zerobl Thành viên

Được Like:
    1
    dùng cho 5630 dc ko zậy?****
  7. Ngocmung52

Ngocmung52 Thành viên

Được Like:
    3
    File này là file zip mà bạn! Cài rồi nghe âm thanh có vẻ "chát" tai hơn nếu dùng trình nghe nhạc mặc định. Còn dùng TTPOD thì không thấy khác! Máy mình 6120c
  8. danchoihp

danchoihp Thành viên

Được Like:
    0
    Cái này chay trên pyton nào vậy bạn. Mình cài nhiều phần mềm nhưng nó không tương thich với pyton nên đêu` không chạy được

Ah nghe hay hơn thật. Để chạy được bạn phải cài secman tren máy. Bạn bật secman lên và vào codec chọn dong DT thich hợp. Sau đó bạn phải nghe nhạc bằng phần mềm nghe nhạc cài sẵn trên máy. Âm thanh được cải thiện đáng kể. thank bac cái
  9. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Để cài thử xem, mình nghe nhạc trên E71 bằng tai nghe Ipod thông qua đầu chuyển của 5530 cực dỡ.
  10. dokhoasg

dokhoasg Thành viên

Được Like:
    39
    Cài rồi, thấy ko cải thiện gì hêt bạn ơi.