iPad 2 iOS 4.3.3 - Hướng dẫn jailbreak bằng JailbreakMe [4.3.3]

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi FeandMo, 6 Tháng bảy 2011.

1. TOMKHOA

TOMKHOA Thành viên

Được Like:
    0
    mình down đúng link fw mà sao restore nó cứ dính lỗi 14 là sao nhỉ =.="
  2. maskgender

maskgender Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi làm sao để chép apps c.r.a.c.k bằng itunes vào ipad 2 sau khi jailbreak ? vì lúc trước khi chưa có JB mình hay mua app bản quyền trên store , cũng được hơn 100 game rồi , bỏ thì phí tiền nên muốn sync chung lẫn lộn cả app mua và app c.r.a.c.k vào ipad cùng lúc . Mình mới chơi ipad nên không rành cái này lắm , mong các bạn hướng dẫn .
  3. nqh306

nqh306 Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào cho em hỏi chút. Sao em jailbreak xong thì vào cydia ko có sbsetting và cài một số cái ví dụ như Barrel thì ko cài đc. Và cho e hỏi chút Source của gsm thì dùng iphone.gsm.vn hay là có source nào khác dành cho ipad ạ. Thanks
  4. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    Sbsettings luôn luôn có trong Cydia! Khi jailbreak xong thì phải update xong hết mọi thứ thì data mới load về xong thì sẽ có Sbsetting ngay thôi!
    Source Gsm hiện tại có 2 địa chỉ tồn tại song song, thích cái nào add cái đó! cydia.vn và iphone.gsm.vn. Tất cả iDevice dùng chung không có phân biệt!
    binhnv143 thích bài này.
  5. djeks

djeks Thành viên

Được Like:
    0
    Mình jb đc trên ipad2 3g 64gb nhưng đến khi jb cho ipad2 32gb wifi thì cydia loading xong đến phần installing thì bị thoát (biến mÁt biểu tượng cydia). Có a e nào biết vì sao ko nhỉ. Hic hic.
  6. FeandMo

FeandMo Staff Member

Được Like:
    8,993
    mạng wifi hay 3G có vấn đề àh! FW là bao nhiêu?
  7. wapwap

wapwap Thành viên

Được Like:
    3
    Cám ơn Comex và GSM vn đã chia xẻ.
  8. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    Tin mới nhất từ comex:
    ngày mai sẽ có update sửa lỗi cài đặt ứng dụng và lỗi khi dùng camera connection kit.
    binhnv143 thích bài này.
  9. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Yêu cầu tất cả mọi người tập trung vào vấn đề Jailbreak IPAD 2. Những ai gặp rắc rối hay vấn đề gì khi dùng Jailbreakme thì cứ hỏi. Còn những câu hỏi khác đại loại như apps c.r.a.c.k, hay source GSM, hay những gì ngoài đề tài thì hãy lập topic riêng nhé. Đừng làm loãng mục đích chính của topic.
    Như anh Dtube đã nói, Comex sẽ có update sớm và update sẽ được cài đặt thông qua Cydia.
    Dtube and binhnv143 like this.
  10. hoangvy86

hoangvy86 Thành viên

Được Like:
    4
    Sao em update lên 4.3.3 thì báo lỗi 3194 nhĩ? Hay là Apple nó chặn không cho update nữa vì sợ Jailbreak :D

---------- Post added at 11:18 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

Hehehe, được rồi, thank Comex nhiều lắm :))