Xin giúp iPhone 3GS jailbreak xong không khởi động được nguồn

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi thinhvy, 15 Tháng sáu 2010.

1. thinhvy Thành viên

Iphone 3GS 16G bản world mới mua khoảng 3tháng (phone này của thằng bạn) nó jailbreak với phần mềm blacknra1n gì đó mình ko hiểu nó làm gì mà giờ iPhone ko còn khởi động lại được.

Mình đã thử 1 vài cách sau nhưng vẫn ko làm cho iphone này khởi động lại được:

*Nhấn nút home và power cùng 1 lúc (thay vì 10s mình đã chờ 30s,60s và 120s vẫn ko kết wa)

* Nhấn nút Power và nút home trong vòng 10s sau đó thả nút power ra và connect với computer (ko có kết quả gì !)

*Chỉ nhấn nút home sau đó connect với computer và giử nút home 30s(vẫn ko kết wa)

Các bác còn cách nào ko chỉ em với....chân thành cảm ơn
  2. timmyiphone

timmyiphone Thành viên

Được Like:
    4
    truoc het ban nen kiem tra lai pin co the vi dang lam het pin iphone bi dung ko khoi dong lai duoc ban nen sac pin lai cho day va bam lai nut power khoi dong lai
    thu hai la bi chay o dia cung nhung tinh trang nay it nguoi bi lam
    con cach thu 3 la ban nen tai itune moi nhat va thu kiet noi xem neu no chiu lam viec thi restore tro ve phien ban goc ma ban dang xai va jalbreak no lai
    nho la thong thuong moi may vi tinh chi danh su dung cho 1 ip ma thoi neu ban su dung nhieu ip cung 1 may no se xay ra nhieu tro ngai cho ban