iPhone 3GS - OS4.0 Gold Master - Baseband 05.11.07 Unlocked 100%

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi thieuhc, 11 Tháng sáu 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185
    Bác Dtube sống bên USA mà bác [-(. Chứ ông có ở VN đâu. Ông chê VN nóng quá chịu không nổi :-"; có phải hem a Dtube ;))
  2. demen72

demen72 Thành viên

Được Like:
    22
    dTube theo cảm nhận của mình bít thì là ở USA chứ hok phải ở VN đâu àh :-"
  3. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    Hế hế hế hế hế...mình đã cài xong bản 4.0 custom ngon lành không vấn đề gì,may là cái sim softbank vẫn active đc,cảm nhận đầu tiên là hơi choáng vì bản này chạy quá nuột nà,vào cydia đã thôi rồi,bấm đến đâu đi đến đó.Thêm vài chức năng mới và hỗ trợ sẵn ngôn ngữ tiếng việt.Đây là thành quả :)

4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Nóng thế mà chú cũng dám chén ah :)) Thử bấm giữ icon rồi thả vào 1 icon khác xem sao ;))
  5. whiskyak

whiskyak Thành viên

Được Like:
    1
    Có ai ở Q8 ( gần cầu chữ Y hay cầu NTP ) có sim AT&T ko cho em mượn với , hay bán cho em 1 con với , up lên mà ko có sim active8-X
  6. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Bạn qua 127A Bà Huyện Thanh Quan mua cái supper SIM active gần như tất cả các nhà mạng, giá khoảng trên dưới 100k.
  7. whiskyak

whiskyak Thành viên

Được Like:
    1
    Bạn biết chỗ nào bán sim AT&T ko , mình ko thích sim active tất cả nhà mạng lắm^#(^
    Nhà mình có 5 cái iP đều của AT&T cả mà ko có cái sim nào 8-}
    Dù sao cũng thank bạn đã chỉ chỗ nha :-*
  8. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    hehe,em biết cái đấy lâu rồi,nhưng mà cái đa nhiệm kia,lắm lúc cũng fien` anh nhỉ?có cách nào tắt nó đi ko?cứ mở cả đống ra lúc sao fai vào tắt lại đến là mệt .hjx.
  9. vodanh0511

vodanh0511 Thành viên

Được Like:
    185
    Ông đó mà chơi bài tố chắc là win lun;))
  10. fan_ryu

fan_ryu Thành viên

Được Like:
    777
    ôi chao,hôm nay vọc xong cái os 4.0,phải nói là tuyệt vời lun,mỗi cái là một số phần mềm ***** ko mua trên itune thì ko xài được,còn đâu không thể chê điểm nào ,vãi chưởng.hjx.Tốc độ cái j cũng nhanh.Kết nhất quả tạo thư mục,tiếng việt full hoàn toàn,kể cả ngôn ngữ và bàn phím telex (có cả chế độ auto correction cho tiếng việt mí choáng).Nhưng kết hơn cả là quả tìm các địa điểm mà mình đã chụp ảnh,hê hê.Thí dụ nhá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.