Xin giúp iphone 4 có vấn đề về chụp hình

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi cuong87vn, 19 Tháng mười 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. cuong87vn Thành viên

2. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Gởi cái hình lên xem sao ?
  3. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Rùi, bạn xài cái CASE màu XANH Phải ko? HIện nay trên thị trường có rất nhiều loại case, nhất là của TQ, làm ko đúng theo tieu chuẩn của camera trên IPHONE nên bị phản xạ anh sáng mỗi khi đèn Flash nhá lên. :D Lấy case ra chụp lại thử xem. :D
    DEATH EATER thích bài này.
  4. zeusee

zeusee Thành viên

Được Like:
    70
    nhiều lúc không phải do case đâu bvkakalot ơi. Cái ip4 lúc trước của mình chụp ban ngày ok, tắt fash chụp ok nhưng mở flash chụp tối là bị nhòe 1 mảng ở góc trên màng hình(mình không xài case nha).tưởng bị lổi đem bán, mua cái khác cũng bị i chang. giờ xài lại 3gs 8g cho nó lành
  5. Civic

Civic Staff Member

Được Like:
    2,549
    Sao không đem ra Apple đổi cái mới mà đổi qua 3Gs lại ****?
  6. cuong87vn

cuong87vn Thành viên

Được Like:
    7
    ùa minh định thay con flash của nó nghĩ lai có khi nào bị phần mềm không các bác tại vì em nghĩ máy thằng bạn mới mua có máy tuần mà bị rồi còn chụp hình mà có vét trắng(vàng) ở màn hình thì lỗi nhỏ rồi còn con iphone 4 này thi nó xanh hết man hình luôn
  7. unknown789

unknown789 Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn có dán miếng dán bảo vệ nắp sau không, nếu có dán thì gỡ nó ra, hồi trước mình cũng bị vậy cuối cùng phát hiện ra là do miếng nylon dán phía sau
    cuong87vn thích bài này.
  8. cuong87vn

cuong87vn Thành viên

Được Like:
    7
    ùa chỉ tiết nhỏ vậy mình chưa để ý nũa ua để mình cỏi thử lại xem sao thank bạn
  9. hongphat1986

hongphat1986 Thành viên

Được Like:
    261
    chụp buổi tối và bật đèn flash thường bị màu vàng hoặc xanh, tất cả IP4 đều vậy, không riêng ji bạn :D
    DEATH EATER thích bài này.
  10. meomun_1329

meomun_1329 Thành viên

Được Like:
    89
    uh tại flash của apple không tốt mà, đời sau chắc chắn sẽ cải thiện, vậy nên mới phải đổi máy dài dài, bọn marketing team chơi ko đẹp ko ăn tiền :))
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.