iphone không restore được

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi lamphibang, 30 Tháng mười một 2008.

1. lamphibang Thành viên

con iphone của em bi giờ không thể restore được nữa,khi kết nối với itune thì vào chế độ dfu máy vẫn nhận nhưng khi flash FW vào thí máy tự động tắt nguồn rùi lại trở lại bước restore,cứ như vậy liên tục,lúc thì báo lỗi 06 rùi lỗi 09,con iphone bi giờ mở nguồn không lên được..bác nào biết giúp em với
  2. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    Thử xem bài này xem có thể giải quyết mấy cái lỗi 6,9 đó được không rồi post lại kết quả cho mình.
    tiencuongn73 thích bài này.
  3. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    iphone của em bây giờ không nhận cáp nữa,gắn cáp chẳng thấy báo tín hiệu gì...em đã gắn sang nhiều cổng úb khác nhau...bây giờ không biết phải làm sao nữa.........
  4. vvvvvv

vvvvvv Thành viên

Được Like:
    3
    dfu còn được không?
    đang ở PW nào?
    đưa lên PW nào
    itunnes mấy?
    kiểm tra ram của PC
    tắt bỏ PW chặn virus
  5. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    FW 114..itune 7.5 ram pc em vẫn bỉnh thường,máy đang sạc pin tự động tắt nguồn,sau đó kiểm tra thí thấy pin bị sụp nguồn,em thay pin mới vào thì itune nhận ở chế độ restore,nhưng không restore được,báo đủ thứ lỗi,máy mở nguồn k được,bây giờ thì lại không nhận cáp,nên không vào dfu được...
  6. ChinhLV

ChinhLV Ex-Admin

Được Like:
    947
    Nếu máy hết cạn pin đến mức không thể bấm power để khởi động máy: Lúc này bạn cắm sạc nó cũng không sạc, nhưng cắm vô PC thì sẽ bắt đầu sạc đấy.

Khi đã boot được iPhone nhưng không nhận cable: Cần đưa về DFU và restore.
    tiencuongn73 and NK_mobile like this.
  7. lamphibang

lamphibang Thành viên

Được Like:
    343
    em cắm cáp vào pc hơn 1 tiếng nhưng vẩn không bấm home và power để đưa về dfu,chắc máy em phải giải quyết bằng phần cúng rùi
  8. NK_mobile

NK_mobile Thành viên

Được Like:
    21
    hờhờ....bị 1 lần....lần sau tự nhiên hết bị...chắc mình hên hơn :))
  9. NK_mobile

NK_mobile Thành viên

Được Like:
    21
    àh....con của mình vào setting treo cứng ngắt...restore lại lần sau,up lên 2.2.1...hết bị...nhưng mất wifi....chả hiểu
  10. memap

memap Thành viên

Được Like:
    0
    iphone không restart được

con iphone 2G của em đang xài ngon lành thì bị tắt nguồn khởi động lại máy đến khi xuất hiện quả táo khoản vài giây là tắt ngúm.
    em restore lại thì bị lổi 1604,đền khi restore được thì đến bước cuối cùng là restart lại máy đến khi xuất hiện quả táo khoản vài giây là tắt ngúm,em mở quickPwn lên thì không nhận iphone được,các bác giúp em vơi!!!
    em dùng itunes 8.1,Firmware 2.2.1