iPhone Virtual Memory [System] - Bộ nhớ ảo cho iPhone!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi thieuhc, 30 Tháng chín 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vipnenchanh

vipnenchanh Thành viên

Được Like:
    1
    xài thêm với fakeclockup thì hết bày =)) chừng nào mới có tăng tốc độ GPRS nhỉ :))
  2. lebmc

lebmc Thành viên

Được Like:
    0
    Mạn phép bác và xin hỏi bác điều này e đang dùng ip 3g lock fw 4.1 và e đã test thử cách bác đã chỉ như trên thì máy e nó thế này
    lúc ban đầu e chưa copy file com.apple.dynamic_pager file plist vào iPhone theo đường dẫn : /System/Library/LaunchDaemons/
    này (e ko setup Virtual Memory) thì ip của e nó chỉ free khoảng 25-27M thôi, nhưng e ko hỉu sao nó lại ko chạy ổn định máy e thì ko chạy app hay gì cả vì đang sạc pin mà và có lúc nó nhảy xuống chỉ còn có 31M thôi và cái dòng "Storage: 111MB on / 6080MB" trước lúc e làm jay thì nó chỉ có "Storage: 111MB on / 30..MB" thôi , mong a hướng dẫn giúp e và cách dùng free memory như thế nào.........thanks a nhìu lắm lắm...........
  3. giocat_phongtran

giocat_phongtran Thành viên

Được Like:
    0
    Cái này chỉ hỗ trợ os 3x chứ đâu có hỗ trợ os 4.1?....
  4. manhquan90

manhquan90 Thành viên

Được Like:
    0
    vào cydia rồii làm gì để cài hả các bạn
  5. leomk94

leomk94 Thành viên

Được Like:
    0
    Tui đã test trên iphone 3g 16G FW 3.1.2 sau khi cài bằng cách 2 thì thấy free ram có tăng lên 70-80 mb thật nhưng cứ thỉnh thoảng sau khi ấn free ram của SBsetting thì ram tụt xuống còn 20-25 mb rồi đơ luôn, khoảng 10s sau thì lại chạy bình thường. Anh em thấy thế nào chứ tui thấy khá nguy hiểm thế nên lại gỡ nó ra rồi. THÂN
  6. thanh260292

thanh260292 Thành viên

Được Like:
    0
    Bài viết cũng khá lâu rồi k biết ae còn giúp đc k. mình có con 2g 3.1.3.đọc thấy rất hay nhưng không biết dùng như thế nào.ae cho mình xin 1 bản ngon nhất để mình cài nha.chưa cài là 17-30mb
  7. tamnguyen949

tamnguyen949 Thành viên

Được Like:
    0
    cài cái này xài đc 1 tháng bay cục pin! tới đó coi có còn thèm nhanh ko nữa nhe!
  8. huuminh999

huuminh999 Thành viên

Được Like:
    0
    Em đang dùng 3g-4.1 chưa cài Virtual Memory và đã làm theo cách 2 nhưng k thấy thay đổi j?:-?
  9. huuminh999

huuminh999 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác pro cho em hỏi về imemory enhancer cũng là tạo bộ nhớ ảo cho ip.
  10. dhpsos

dhpsos Thành viên

Được Like:
    21
    Hehe... một phát hiện đáng giá, khi quay lại 3G 3.1.2 đó cài bỏ cái file này vô thì 3G mất Hehehe!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.