Jailbreak iOS 6.1.3 bằng Sn0wbreeze 2.9.14 cho iPhone 4, 3GS, iPod touch 4G.

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi quykhanh53, 15 Tháng tư 2013.

1. Bin đê tiện

Bin đê tiện Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đã làm thành công rồi. Đã có Cydia nhưng khi mình vào search thì nó chẳng ra cái gì cả. Có cần phải add sources ko vay?
  2. Bin đê tiện

Bin đê tiện Thành viên

Được Like:
    1
    Mình đã jaibreak thành công như hướng dẫn ở trên. Nhưng vào Cydia search mấy cái ứng dụng như sbsetting hay battery thì ko được là thế nào nhỉ? có ai biết không chỉ giùm mình với. Có phải add lại không?
  3. cuongpc02

cuongpc02 Thành viên

Được Like:
    0
    làm xong máy ko nhận sim bạn ơi, giúp với :(
  4. boynhinlai

boynhinlai Thành viên

Được Like:
    0
    cài xong wifi không vào mạng được, chán
  5. nhatnam

nhatnam Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi về ipad 2 phiên bản 6.1.3 hiện tại có thể hạ được xuống 5.1 không vì lỗi nhiều và map không ổn định. Chân thành cám ơn [MENTION=421956]quykhanh53[/MENTION].
  6. meteorfall

meteorfall Thành viên

Được Like:
    0
    cho mih hoi mih dug evasi0n 1.5.3 de jailbreak fw tai o redsn0w hay iH8sn0w dc ko ?
  7. anniecera

anniecera Thành viên

Được Like:
    0
    làm xong như các bước rồi bước 9 kêu làm như hình thì chịu. rồi. toàn tiếng anh biết đường nào mà mò. ai biết chỉ với
  8. boynhinlai

boynhinlai Thành viên

Được Like:
    0
    làm lại thì cuối cùng cũng xài được, không lỗi lầm gì. Mỗi tội ăn Ram hơi nhiều, máy em 3GS mà mở có mỗi cái Facebook mà free ram còn có hơn 20mb :( . Nhưng cũng mở cái game Reckless 2 thì free ram cũng xấp xỉ từng đó. ko hiểu :(
  9. boynhinlai

boynhinlai Thành viên

Được Like:
    0
    à với lại có 1 số app trong các source cydia không cập nhật vào source được. Và 1 số app thì nhận máy là ios 5 chứ ko phải 6 @@
  10. caphi

caphi Thành viên

Được Like:
    0
    Lên có chết máy ko các bác. Em mới mua giùm 1 con, ko rành lắm mà xui lượm con newboot nên ko có cách gì nâng lên các phiên bản khác được. SHSH của em chỉ có 4.1 và 6.1.3 mà 6.1.3 thì chưa jb được. Ứng dụng của 4.1 hầu như ko có, ko lẻ mua con 3gs về làm điện thoại cục gạch, hic :arghh: