Jailbreak iOS 6.1.3 bằng Sn0wbreeze 2.9.14 cho iPhone 4, 3GS, iPod touch 4G.

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi quykhanh53, 15 Tháng tư 2013.

1. hoangquoc244

hoangquoc244 Thành viên

Được Like:
    0
    đã jailbreak thành công nhưng ko nhận sim, các bác giúp e vs, hình như nghe đồn thì cài ultrasnow gì đó thì phải?
  2. hưng định

hưng định Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho e hỏi máy e jb thì bị treo ở chỗ kết nối itunes thì h làm sao đây:sosad:

Mong các bác hồi âm dùm e máy em

IP4 GSM imel khỏi check
    seri 85101P9UA4S

cắm cáp kết nối thì ko đc
  3. hưng định

hưng định Thành viên

Được Like:
    0
    may quá đc rồi các bác ạ, tí nữa thì mang cho cháu nó làm đồ chơi
  4. KemIcy

KemIcy Thành viên

Được Like:
    0
    sao mình làm tới bước cắm vào Itunes restore thì nó báo là không phù hợp với FW đó là sao
  5. hoangtien11

hoangtien11 Thành viên

Được Like:
    0
    cái iBooty này sao đưa về DFU không được vậy ? (Trong khi ireb vẫn chạy được bình thường)
  6. quykhanh53

quykhanh53 Thành viên

Được Like:
    318
    Bạn tham khảo tại link này hoặc link này có video hướng dẫn. Điều quan trọng là phải làm theo đúng và chính xác với lời chỉ dẫn trong tài liệu. Chúc bạn thành công.
  7. const159

const159 Thành viên

Được Like:
    1
    chủ thớt cho hỏi mình mới úp con 3GS lên iOS 6.1.3 (máy mình là world và old boot rom) vậy dùng cách trên có JB unter được ko?? :)
    thanks
  8. Bad Wolf

Bad Wolf Thành viên

Được Like:
    0
    jailbreak xong có bị lỗi gì không các bác
  9. binhnguyen_1981

binhnguyen_1981 Thành viên

Được Like:
    0
    Chủ thớt, cho mình hỏi: máy mình đang dùng là iphone 4 lock mạng Canada, dùng sim ghép gevey, IOS hiện tại 4.2.1. Cho em hỏi có lên được 6.1.3 theo hướng dẫn này được không? Có dùng sim ghép được nữa không? kể cả phải justboot.

Xin cám ơn chủ thớt!
  10. quykhanh53

quykhanh53 Thành viên

Được Like:
    318
    Chào bạn theo mình biết hiện nay các loại iPhone khi cập nhật lên firmware 6.1.3 đều bị relock ngoại trừ iPhone 4 tạo ra một custom firmware không nâng baseband nhưng cũng không bảo đảm. Bạn xem hình minh họa bên dưới.
    IMG_0683.JPG IMG_0684.JPG
    Do đó bạn cẩn thận khi cập nhật lên iOS 6.1.3. Bạn có thể tham khảo thêm tại đây để có thêm thông tin trước khi quyết định nâng cấp lên IOS 6.1.3. Chúc bạn thành công. ​