Javidic - Từ điển Nhật Việt Nhật 4 Trong 1 Trên điện Thoại Di động

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG, TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi phuongcc, 2 Tháng một 2009.

1. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    cài fonts chữ này của anhtamhcm là ok hết , có thể tra dữ liệu NHẬT-VIỆT , VIỆT-NHẬT​
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/ymdomzxtdmd/Fonts [B][COLOR=#ff0000]Bold[/COLOR][/B] by [B][COLOR=#ff0000]anhtamhcm[/COLOR][/B].sis
  2. ming099

ming099 Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn ơi sao mình cài vào nó hiển thị được Fonts rồi nhưng mấy cái chữ trong giao diện nó ko hiển thị được !!! Mình phải xóa Fonts khởi động lại thì mới hết tình trạng đó !!!
  3. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    bạn nói rõ xem sao , mình vẫn chưa hiểu ý bạn lắm
  4. ming099

ming099 Thành viên

Được Like:
    0
    Có nghĩa là khi mình cài xong và khởi động máy lại thì no ko hiển thị được chữ nữa!! Vd như chữ menu trong menu , hoặc options này nọ!!!
  5. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    trong thư mục fonts của mình thì có font iếng việt lẫn font mà mình kêu bạn cài , do đó nó hiện thị hết.
  6. ming099

ming099 Thành viên

Được Like:
    0
    Vậy bạn biết Font nào hiển thị Tieng Nhật ko ****
  7. shinnan

shinnan Thành viên

Được Like:
    84
    thì đã nói bạn rồi.cài font tiếng việt rồi cài tiếp font này là hiển thị tiếng việt ok
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/ymdomzxtdmd/Fonts [B][COLOR=#ff0000]Bold[/COLOR][/B] by [B][COLOR=#ff0000]anhtamhcm[/COLOR][/B].sis 
  8. ngotuanmanh85

ngotuanmanh85 Thành viên

Được Like:
    1
    thank thank

ôi cảm ơn các bác đã post lên nhìu... e đang học tiếng nhật nên rất cần từ điển này,,,,:117:
  9. eucharis

eucharis Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi Javidic chạy đc trên nokia s40 ko ?
    chứ tra qua file .prc thì mệt mún chít, ko bít bao h mới tìm đc từ mình cần.