Xin giúp Kéo núm vú tụt ở đâu là an toàn

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi thammythucuc, 26 Tháng sáu 2015.

1. thammythucuc Thành viên

phần nhiều cac chị em hiện thời sau quá trình sinh nỏ đều mắc phải chính là vòng 1 của bạn đêu bị chảy xệ và xa trể gây ra những điểm khó khan nhất cho tuốt các chị em hiện thời và cảm thấy hoàn toàn không thoải mái chút nào đối với những người bạn của các chị em vậy làm thế nào để có thể làm được điều đó vậy kéo núm vú tụt là gì

Với các chị em hiện giờ việc kéo núm vú tụt không còn là chuyện quá khó khan nữa vậy làm thế nào để bạn có thể cảm nhận và đánh giá về tiêu chí hàng đầu giờ và cảm nhận thấy được sự yên tâm hơn về điều này và đánh giá về tiêu chí hàng đầu hiện nay mà bạn muốn cảm nhận được điều này.

Xin chào thầy thuốc của bệnh viện Thu Cúc, em năm nay 23 tuổi và hiện đang mang thai 3 tháng nhưng do đầu vú của em bị tụt vào trong tuyến vú nên nhiều người khuyên em nên đi kéo núm vú để sau này sinh dễ cho con bú, tuy nhiên do em không hiểu biết nhiều về vấn đề này nên em đã không đi. Vậy xin các bác sĩ có thể giải đáp giúp em về việc kéo núm vú tụt là gì? Và nó có hại đến sức khỏe không, em cảm ơn!

giải đáp: Chào Ngọc Ánh! Trước khi giải đáp thắc mắc của bạn Bệnh viện Thu Cúc xin gửi lời cảm ơn bạn khi đã gửi câu hỏi cho chúng tôi và xin chúc hạ khi bạn sắp được làm mẹ. Với thắc mắc của bạn về việc kéo núm vú tụt là gì? Và việc kéo núm vú tụt có ảnh hưởng đến sức khỏe không? chúng tôi xin được đáp như sau:

Kéo núm vú tụt là một phương pháp phẫu thuật thẩm mỹ giúp khắc phục tình trạng núm vú bị tụt vào trong tuyến vú, để đẩy núm vú ra ngoài sao cho thăng bằng với bầu ngực giúp vòng một trở thành hài hòa cân đối và song song giúp việc cho con bú sau khi sinh trở nên thuận lợi hơn.

Việc phẫu thuật kéo núm vú tụt mang đến hiệu quả thẩm mỹ lâu dài trong việc giúp đầu vú ở vị trí bình thường và trở nên cân đối mà không làm biến đổi ngực cũng như chơi gây hại cho sức khỏe. Tuy nhiên để đảm bảo về độ an toàn cũng như hiệu quả của quá trình phẫu thuật thì các bạn nên đến các bệnh viện có uy tín

bây giờ Bệnh viện Thu Cúc được xem là một địa chỉ rất tin tưởng trong việc kéo núm vú tụt khi việc áp những công nghệ hàng đầu thế giới cùng đội ngũ các bác sĩ giàu chuyên môn. Trước khi tiến hành phẫu thuật chúng tôi luôn soát y tế toàn tiện nhằm đảm bảo an toàn tuyệt đối cho khách hàng với những trường hợp không đủ tiêu chuẩn sức khỏe hoặc đang mang thai và đang trong chu kỳ kinh nguyệt được các thầy thuốc khuyến cáo không tham dự giải phẫu kéo núm vú tụt. Ngoài ra trong quá trình phẫu thuật Bệnh viện cũng bảo đảm tiệt trùng quờ quạng dụng cụ mổ và phòng đổ, bên cạnh đó khách hàng sẽ được hướng dẫn chi tiết cách coi sóc, vệ sinh sau phẫu thuật. Với kinh nghiệm 20 năm trong lĩnh vực thẩm mỹ đến nay Bệnh viện Thu Cúc đã khắc phục tình trạng tụt núm vú cho nhiều chị em phụ nữ giúp họ tự tín hơn và đồng thời thực hành tốt thiên chức làm mẹ

Ngọc Ánh thân mến! với câu đáp vừa rồi chúng tôi hy vọng sẽ giúp bạn hiểu thêm về vai trò, tác dụng cũng như phương pháp phẫu thuật kéo núm vú tụt. Nếu bạn có nhu cầu kéo núm vú tụt bạn cần lưu ý không nên thực hiện trong lúc bạn đang mang thai. Để có thêm thông báo về phương pháp kéo núm vú tụt cũng như là về những vấn đề làm đẹp khác bạn có thể gọi điện tới số điện thoại: 0964.080.999 – hoặc liên quan tổng đài tham vấn: 1900.55.88. 96