kết nối pc và sharp 903 qua blutooth

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi hoangvietx600, 12 Tháng ba 2007.

1. vodanh1981

vodanh1981 Thành viên

Được Like:
    49
    Kinh nghiệm cho thấy trao đổi dữ liệu qua đầu đọc là OK nhất, nhanh , an toàn cho máy. Còn BT thì hơi bị oải à nghen, người ta truyền cho nó thì rất nhanh, còn nó truyền cho người ta thì ...... ôi thôi , lâu khủng khiếp + đứt nửa chừng. Có cái file nhạc 3Mb mà gửi cho D520 nửa tiếng chưa xong yrong khi thằng kia làm chưa tới 1ph >.<
  2. lehuuhoan

lehuuhoan Thành viên

Được Like:
    588
    thôi đi ông. tốc độ truyền của BT như nhau mà:D :D
  3. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Trao đổi dữ liệu với máy mà dùng Bluetooth thì phải nói bác chắc là người kiên nhẫn lắm. Bác muốn trao đổi dữ liệu gì với máy mà dùng Bluetooth vậy?
    Rút thẻ nhớ mà bác sợ bị gì mà ân hận vậy?
    Nói để bác yên tâm, mình trung bình mỗi ngày rút cắm thẻ nhớ không dưới 2 lần. Mình xài 2 năm rưỡi rồi.
  4. royal_axn

royal_axn Thành viên

Được Like:
    57
    các bác kỹ wá rồi vào hù anh em tùm lum cả lên. Này nhé, BT thì ko chậm vậy đâu, nói thật 5 phút cho 1 file 4MB( có khi nhanh hơn) dù bắn hay nhận, coi lại thằng D520 dùm mình cái đi, mình chơi với Ngage nó chạy ầm ầm, Ngage bắn nhanh pè kố, mình bắn lại hơi chậm, nhưng có thể bắn xa tít tắp, khó đứt, chủ yếu là cái D520 nó bị ốm hay sao đó hehehe.
  5. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    mới mua cái blutooth rồi. để thử đã rồi có gì hỏi mấy anh sao nha. thanks nhiều lắm.
  6. tieutruc

tieutruc Thành viên

Được Like:
    175
    mua rồi thì tốt..XIN CHÚC MỪNG....=D> =D> =D> =D> =D>
    CHƯA MUA..CŨNG RẤT..RẤT.TỐT..LẠI XIN CHÚC MỪNG....:whew: :whew: :whew:
    VÌ MUA RỒI THÌ CẮM VÀO MÁY TÍNH RỒI NHÌN MẤY FILE NHẠC HAY VIDEO CILP DUNG LƯỢNG TỪ 4M trỏ lên ....khóc..trong nứoc mắt thôi
    không chuyển đưoc j file cao quá 4M đâu bạn ơi
    vì SHARP 903 DÙNG "BỘ NHỚ TRONG" LÀM BỘ NHỚ ĐỂ CHUYỂN VÀ CHỨA FILE..MÀ BỘ NHỚ MÁY 903 THÌ CHẮC BÉ BẰNG CÁI KẸO MÚT..TRẺ CON

SHARP 904 BỘ NHỚ CAO VÀ XUẤT XẮC HƠN..CHUYỂN ĐỰOC FILE DUNG LỰONG CAO...
    MUA CỔNG BLUTOOTH VỀ CẮM VÀO CHUYỂN ẢNH TỪ SHARP 903 VÀO MÁY TÍNH THÌ OK...CỰC TỐT...:eek: :eek: :eek: :eek:

DÙNG CHƯONG TRÌNH TRONG ĐĨA ĐI KÈM THEO HỘP LÀ ĐỰOC RÙI
    [​IMG] [​IMG]Loading image (57 KB). Please wait.
  7. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    he he mua rồi úb blutooth nhưng có enten nửa đẹp lắm, nhưng không biết sử dụng như thế nào. mình đả down về driver 903. driver usb và ...maneger mà bác baxu đã giới thiệu đó. cái usb blutooth của mình khi cài driver vào thì giao diện của nó như của bạn tieutruc đã up lên đó. bạn nào biết cách syne sharp 903 và pc chỉ giúp mình với. cái usb blutooth này rắc rối quá à. cái gì mà có vô được internet gì tùm lum hết đó.
  8. thanhvoba

thanhvoba Thành viên

Được Like:
    58
    nếu đang ở sài gòn thì liên lạc mình mình sẻ đem máy qua hướng dẩn cho. mình có cả CD của nó nửa. Vì bluetooth nó sử dụng kiểu cổng com tùm lum lắm khó có thể chỉ chi tiết được nhưng mình sẻ hướng dẩn trên máy vi tính cụ thể hơn cứ gọi cho mình uống cafe học hỏi nhau về 903SH mình đang có 2 cái lận 903SH và 903T nên cũng muốn biết những gì mình chưa biết