Xin giúp khi bật IP chỉ hiện hình sợi dây cáp kết nối itunes

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi blue_boy_18112000, 17 Tháng mười một 2009.

1. blue_boy_18112000 Thành viên

2. your_rules

your_rules Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn kết nối ip với itune, click vào chữ restore và cứ để cho máy chạy là được rùi
  3. badboy882004

badboy882004 Thành viên

Được Like:
    29
    restore thì fải jailbreak và unlock lại nữa mới xài đc.
  4. blue_boy_18112000

blue_boy_18112000 Thành viên

Được Like:
    4
    cho mình hỏi khi unlock bằng redsnow đến khi bấm next thì pải tắt máy ,mình pải tắt và bật làm sao mình lầm hoài ko dc
  5. ntnhan3780

ntnhan3780 GSM iPhoner

Được Like:
    165
    Bác xem hướng dẫn của nó sẵn trong đó luôn đấy... hình như 1 là tắt máy 2 là nhấn giữ đồng thời Home+power khoảng 10s, 3 là chỉ giữ nút Home (khoảng 30s theo như phần mềm redsn0w hướng dẫn)...
  6. chinhan_le

chinhan_le Thành viên

Được Like:
    14
    Sao bác không dùng tool của Geohot cho dễ,chỉ cần 1 cú click rồi ngồi chờ cho nó làm việc
  7. blue_boy_18112000

blue_boy_18112000 Thành viên

Được Like:
    4
    bạn cho mình cái link của tool bạn nói với
    thank nhiu
  8. ducfashion

ducfashion Thành viên

Được Like:
    1
    Máy của bạn cũng giống như máy của mình. mỗi khi khởi động lại thi bị hiện dây cáp USB và đĩa itune. Bạn cứ cho máy Iphone của bạn vào máy tính, máy tính của bạn phải được cài itune 9. bạn download (blackra1n) để chạy iphone của bạn phải chác là cắm vào máy tính , nhấn blackra1n đợi 2 phut thi ip của bạn sẽ sẽ hiện lên hình ảnh của GotHeo
    Bước 3:
    Đảm bảo iPhone của bạn đã được kết nối với máy tính sau đó click vào nút make it ra1n
    Bước 4:
    iPhone của bạn sẽ chuyển về chế độ recovery.
    Đồng thời bạn sẽ nhìn thấy hình ảnh của GeoHot thay thế màn hình recovery thông thường của Apple trên màn hình iPhone của bạn.
    blackra1n sẽ bắt đầu chạy và sau đó sẽ khởi động lại iPhone của bạn.
    Một tin nhắn sẽ xuất hiện dưới dạng popup thông báo cho bạn biết phần mềm BlackRa1n là miễn phí và nếu bạn đánh giá cao nó, bạn có thể donate cho GeoHot tại geohot@gmail.com.
    đợi 2 phút may iphone cua bạn sẽ hoat dộng bình thường
    FeandMo thích bài này.
  9. Camtulaw

Camtulaw Thành viên

Được Like:
    0
    Xin chỉ giúp mình, iPhone 4 sau khi update io 7 thi giơ không hđ chỉ hiện lên dây cáp và biểu tượng iTunes thôi,