Khi nào thì quê tôi có sóng?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi thitranoceo, 19 Tháng bảy 2012.

1. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Cùng 1 ý muốn nói nhưng có thể sử dụng nhiều cách nói và cách của bạn đang rất tiêu cực. Không bao giờ mình khen Beeline sóng tốt, chỗ nào sóng yếu hay không có vẫn phản ánh đấy thôi. Nhưng phản ánh ko ra phản ánh, khu nhà tôi có 1 cột sóng, chụp hình xem nhé (thái độ khinh miệt) -> bạn nghỉ xem đang góp ý hay châm chọc. Tôi cá với bạn khi VNM mới phủ sóng quê bạn cũng phải có thời gian chỉ có 1 BTS (có ai chộp hình vả nhảy dựng lên như bác không), từ từ VNM cũng lên nhiều thì sóng mới khỏe.
    Bác cũng không phải là thánh nhân để có thể nhìn được hết mặt xấu mặt tốt để vạch ra con đường cứu .... cho Beeline đâu.
    Hy vọng bác vào Beeline box coment với thái độ tích cực như VNM box nhé.(P/s: nhấn mạnh THÁI ĐỘ TÍCH CỰ...chứ em sợ bác lại cứ tưởng bắt phải nói tốt ^^)
    hoang_duy_2394 thích bài này.
  2. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Ko vấn đề gì nếu mình ko muốn nói sóng Beeline thua xa VNM, gói cước thì VNM lại thua Beeline. Mình ko bênh mạng nào cả. CÒn cái dòng in đậm thì bạn phải biết VNM và BL khai trương cùng 1 thời điểm
  3. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    ai bao song beeline thua xa vnmobile ko dung thi dugn co noi bua
  4. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Tôi bảo đấy, đứng có bảo thủ nữa, quay về với thực tại đi
  5. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    ong nay co chap wa
    mang beeline ngon hon nhieu
  6. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Bác không tính từ thời H-Tmobile sao. Ít nhiều họ vẫn có nhiều kinh nghiệm hơn rồi. Cái kinh nghiệm mới là quý báu nhất đấy.
  7. pngbatho

pngbatho Thành viên

Được Like:
    23
    Thật ra mà nói thì dĩ nhiên Beeline không bằng được VNM đâu bác à. Tần số 1800 thì sao phóng xa được như 900.
    Nhưng VNM cũng phải để ý chứ cái vụ tăng tiền thuê BTS của VNPT căng lắm rồi đấy. Họ sẽ còn chơi xấu dài dài. Tiền tăng rồi mai mốt gia hạn số lượng trạm xây dựng trong một năm lun bây giờ.

Chán mấy ông lớn quá
  8. endless1811

endless1811 Thành viên

Được Like:
    60
    Mấy ông lớn đang o ép mấy ông nhỏ mà. Ko chỉ VNM bị ảnh hưởng đâu mà BL cũng bị đấy. Chẳng qua BL chưa lên tiếng thôi. Thực chất mình chẳng ghét mạng nào cả trừ Viettel. Nhưng bạn 9x gì đó thì mình ghét thật vì viết bài chẳng có đầu có cuối gì cả. Văn phạm kém quá
  9. votuongan

votuongan Thành viên

Được Like:
    11
    nếu bác chê ng khác cố chấp thì bác là j? đầu đá ah?
  10. luckyboy9xnb

luckyboy9xnb Thành viên

Được Like:
    6
    Sao ong cu the nhj,tuj co noj xau gj ong dau.