Kho Game java

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi ntthanh, 31 Tháng tám 2006.

1. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    BAXU đã tìm thấy game Alpha Urban 2 chưa, mình chơi cái trò Alpha Urban 1 unlock hết tiêu rồi chẳng còn gì nữa. BAXU cố gắng tìm rồi send vào riengchosharp nhé, thanks BAXU nhiều.
  2. BAXU

BAXU Guest

To ntthanh:
    Nhiều quá tìm không xuể...!
    Mai mình sẽ send tất cả Game và Application mà mình có vô yahoo. Vào đó load về rùi tìm nhe!
  3. minhhoang

minhhoang Thành viên

Được Like:
    4,369
    gần 121games. toàn games mới, tha hồ mà chơi nhé...
  4. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    hu hu hu... minhoang không hiểu ý mình gì cả, mình đã down về và copy chơi đầy đủ cả 120 game đều ok hết roài, duy chỉ có mỗi trò Alpha Urban 2 là không chơi được, copy vào nhưng không hiện icon trong game để chơi. minhoang và bác nào có trò đó chơi được thì send vô riengchosharp@yahoo.com hoặc riengchosharp@gmail.com nhé.

Thanks BAXU nhiều.
  5. dohung

dohung Thành viên

Được Like:
    1
    Min khong biet lam the nao de choi geme duoc tren sharp 903sh day. Bac nao biet chi giup minh voi, theo dia chi dohun_ya@yahooo.com.vn
  6. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    To dohung:
    + Tắt máy
    + Tạo thư mục Games và Mores trên thẻ nhớ (Vodafone\My Items\Games and mores). (hình như mặc định là nó sẵn)
    Bấm đồng thời phím 8 + Power cho đến khi nào nó xuất hiện giống gì gì đó phía trên mình có viết ra đấy...
    Mặc định các số 00000000 dòng cuối cùng bên tay trái, Chuyển tất cả các số ấy bằng các nhần phím OK (phím tròn ở giữa) + với lần lượt các số từ 6 trở về 0 (Ví dụ: 6 + OK = ta sẽ thấy số 0 chuyển sang số 1), không cần làm theo thứ tự miễn sao dòng 00000000 chuyển sang 01111111 là được.
    + Power máy
    + Vào Folder Entertaiment\Games & Applications\Settings\Synchronisation\ Rồi chọn yes.. Có thông báo "Are you sure". yes
    + Bây giờ bạn có thể chép ứng dụng và games vào thư mục Vodafone\My Items\Games and mores.
    Synchronisation nó lại một lần nữa nó mới hiện lên trong Games & Applications (Bên Tab của thẻ nhớ.)
    Note: Các bạn nhớ mỗi lần tháo thẻ nhớ ra và lắp vào lại các bạn nhớ Synchronisation cho nó nhận ra ứng dụng và games nhé.
    Nếu cần thiết bạn vào http://gsm.vnshowthread.php?t=32959 tham khảo thêm.
    Chúc thành công.
  7. BAXU

BAXU Guest

Tốt nhất là bác nên nhờ một ai đó quen tay làm giúp...đề phòng "bất ổn".....:D
  8. nttuyen

nttuyen Thành viên

Được Like:
    0
    Những game của bác Baxu trong hộp thư riengchosharp@yahoo.com cứ copy vào thẻ là chơi được ạ? Em thấy toàn game có đuôi là .JAV.HUF
  9. ntthanh

ntthanh Thành viên

Được Like:
    37
    Đúng vậy, chỉ cần copy vào thư mục Vodafone\My Items\Games and mores là chạy. Đuôi *.JAV.HUF là chuẩn dùng riêng cho Sharp mà.
    Chúc thành công.
    nttuyen thích bài này.
  10. BAXU

BAXU Guest

Những game của bác Baxu trong hộp thư riengchosharp@yahoo.com cứ copy vào thẻ là chơi được ạ? Em thấy toàn game có đuôi là .JAV.HUF

-Bạn chú ý chép cả thư mục game vô thư mục Game and more trên thẻ nhớ thì 903SH mới nhận được game bạn chép vào...!!!
    -Chúc măy mắn..:D
    nttuyen thích bài này.