Khó hiểu với Gmobile?

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi regone, 8 Tháng mười 2013.

1. regone Thành viên

Hồi trước em mua cho bố em ở quê 1 sim Tỷ phú 2 và mỗi lần về thường nạp vào 50k - 100k vì quê em ko có chỗ mua thẻ. Hôm nọ về thấy sim bị khoá 1 chiều, kiểm tra tài khoản chính còn 0đ, tài khoản phụ 1 còn 69k. Gọi điện hỏi tổng đài thì được biết tk chính 0đ sẽ bị khoá. Ko sao, em nghĩ bụng chắc bố em ở nhà ko biết nên bị mấy tin nhắn tổng đài "dụ" đăng ký vớ vẩn nên cho qua. Sáng nay em quyết định nạp thử 10k vào xem như thế nào. Trước khi nạp em còn cẩn thận ngồi huỷ hết tất cả dịch vụ của Gmobile. Nạp xong tk bị trừ 200đ, thôi kệ, bỏ qua. Một lúc sau kiểm tra bị trừ tiếp 2k. Gọi hỏi tổng đài họ cho biết do đăng ký Triệu phú tri thức gì đấy của đầu số 999, mỗi lần nhận đc tin nhắn là bị trừ 2k. Ok, em hỏi cách hủy và nhờ nhân viên kiểm tra xem còn dịch vụ GTGT nào ko để hủy nốt, họ khẳng định hết rồi. Nãy ngủ dậy lại bị trừ tiếp 2k, lần này hỏi tổng đài thì lại "lòi" đâu ra dịch vụ tin tức gì đó của đầu số 555. Lại xin cách hủy và lần này nhân viên cũng lại khẳng định ko còn dịch vụ nào nữa. Ko biết từ giờ đến mai còn mọc thêm cái gì nữa ko. Chứ thế này thật là khó chịu và mất thời gian. Em sắp đi rồi nhưng cũng chẳng yên tâm nạp thêm sợ lại bị trừ hết. Tk phụ còn nhiều mà tk chính mà hết thì cũng ko dùng đc. Có ai bị giống như em ko? Sđt là 099 bốn 203 năm chín một.
    happydoll thích bài này.
  2. niemtin07

niemtin07 Thành viên

Được Like:
    0
    Em vao trang website gmobile.vn dang nhap bang so dien thoai bi tru tien. Sau do kiem tra cac dich vu xem con dich vu gtgt nao nua thi huy het di la ok.