Thảo luận Khuyến mại 50% cho trả sau

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi nobody_un, 22 Tháng tư 2015.

1. nobody_un Thành viên

2. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    KHông giới hạn số lần thanh toán và không bảo lưu số tiền khuyến mại nếu không sử dụng hết.
  3. nh0c sieu quay

nh0c sieu quay Thành viên

Được Like:
    4
    hay quá rồi lại có khuyến mại cho thuê bao trả sau rồi.
    số của em đang bị chặn 1 chiều do nợ cước mà đang tính nạp thẻ nhưng không khuyến mại nên em chưa nạp.
  4. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Với số tiền khuyến mại được hưởng, bạn được sử dụng cho các dịch vụ nội mạng như thoại, SMS/MMS nội mạng…trong vòng 30 ngày kể từ ngày bạn thanh toán cước và được hưởng khuyến mại, nếu không sử dụng hết, số tiền khuyến mại sẽ không được bảo lưu.
  5. dungms

dungms Thành viên

Được Like:
    1
    Nạp tiền Mobi vẫn thích vì không bị giới hạn ngày sử dụng tiền khuyến mại :D
  6. Rick25

Rick25 Thành viên

Được Like:
    1
    Nốt hôm nay là hết chương trình khuyến mại 50% giá trị thẻ nạp cho TB trả trước rồi các bác ơi. Ngày mai bắt đầu KM cho TB trả sau nhé.
  7. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    em đang dùng gói KN149 thì có áp dụng khuyến mại nạp thẻ này không ạ
  8. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Không bạn nhé, chương trình không áp dụng cho các số thuê bao đang hưởng khuyến mại VNPT
  9. hongden87hp

hongden87hp Thành viên

Được Like:
    22
    Bạn lưu ý chương trình dành cho thuê bao trả sau thanh toán cước chỉ áp dụng khi bạn thanh toán trực tuyến thôi nhé, mua thẻ cào về nạp không được hưởng khuyến mại đâu.
  10. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Kể cả khi bạn vào trực tuyến nhưng lại chọn nạp trực tuyến chứ không phải thanh tóan trực tuyến thì cũng không được khuyến mại nhé!