Thảo luận Khuyến mại 50% Viettel bỏ tài khoản ngoại mạng rồi à

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi elyby, 2 Tháng bảy 2015.

1. elyby Thành viên

Hôm rồi 29 em có nạp thẻ, biết được khuyến mại của Viettel như mọi khi nên chả thèm để ý kiểm tra. Nay kiểm tra xem tài khoản khuyến mại còn không thì không thấy tài khoản nội mạng, nhưng tiền khuyến mại vẫn còn nhiều. Các bác cho em hỏi tình hình là bỏ hay thế nào ạ ?\
  2. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Bạn ơi, Ngày 27/06/2015 và ngày 29/06/2015, Viettel triển khai CTKM tặng 50% giá trị thẻ nạp cho thuê bao Di động, Dcom, Homephone trả trước đang hoạt động trên toàn quốc, CTKM này Tặng 50% giá trị thẻ nạp vào TKKM không có thời hạn sử dụng nên không phân biệt tài khoản nội mạng hay ngoại mạng bạn nhé. bạn sử dụng tài khoản đó để dùng cho nhắn tin, gọi nội mạng, ngoại mạng nha.
  3. HuỳnhÁnhl3

HuỳnhÁnhl3 Thành viên

Được Like:
    0
  4. minh nguyệt 93

minh nguyệt 93 Thành viên

Được Like:
    1
    cái này viettel
    casi này viettel thay đổi rồi . trên tờ quảng cáo có nói rõ không giới hạn ngoại mạng mà
  5. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Đúng rồi bạn ạ, hiện Viettel không phân biệt tài khoản gọi nội mạng và ngoại mạng như trước nữa, giờ bạn nạp thẻ thì toàn bộ tiền KM sẽ được cộng vào tài khoản khuyến mại để sử dụng gọi nội và ngoại mạng.
  6. ngocanh90

ngocanh90 Thành viên

Được Like:
    14
    Hôm này VT có KM nạp thẻ không giới hạn ngày sử dụng phải không các bác?
  7. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Đúng đó bạn, ngày 10- 11/7 Viettel có khuyến mại tặng 50% giá trị thẻ nạp cho thuê bao trả trước (trừ thuê bao gói Sea+, Tourist voice, Tourist data, Laptop easy XNK, Laptop Easy VIP). KM không giới hạn ngày sử dụng và không phân biệt tài khoản ngoại mạng, nội mạng bạn nhé.
  8. vinaboyhn

vinaboyhn Thành viên

Được Like:
    5
    Thích quá. thế nạp bao nhiêu thẻ cũng được hả bác
  9. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Đúng rồi bạn, chương trình khuyến mại không giới hạn số lượng thẻ nạp nha.