Khuyến mại nạp thẻ cho trả trước của mobifone tháng 4

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi nobody_un, 13 Tháng tư 2015.

1. nobody_un Thành viên

2. nientt

nientt Thành viên

Được Like:
    4
    Bác nào nạp thẻ trực tuyến qua web portal còn được hưởng thêm chiết khấu 3% nữa đấy nhé.
  3. Miller Lite

Miller Lite Thành viên

Được Like:
    2
    vẫn chưa thấy nặp tiền cho TBTS nhỉ? thường thì thuê bao trả sau em thấy bây giờ chỉ có Thanh toán trựu tuyến vậy mà vẫn chưa có nhỉ? sắp đến ngày chặn cước rồi :(
  4. CCurly

CCurly Thành viên

Được Like:
    1
    Hiện tại em cũng chưa thấy có chương trinh thanh toán cước cho trả sau nhưng chương trình nạp trực tuyến chiết khấu 3% vẫn áp dụng ạ, đến hết năm 2015 cơ mà bác.
  5. thuyduong977387

thuyduong977387 Thành viên

Được Like:
    19
    Từ từ rồi sẽ có mà bác, bác nôn nóng làm gì , trước sau gì cũng có mà :)
  6. thatlamdieu

thatlamdieu Thành viên

Được Like:
    10
    Khuyến mại thẻ nạp lần này của nhà mạng tính giải đều cả tháng hay sao mà có 2 đợt khuyến mại mỗi đợt khuyến mại cách nhau có mấy ngày, mà mỗi đợt khuyến mại chỉ cung cấp có 1 ngày.
  7. asus_123

asus_123 Thành viên

Được Like:
    3
    có lẽ vậy bạn ạ, Kh nào quên nạp tiền thì chỉ cần đợi khoảng 1 tuần sau là có khuyến mại tiếp rồi, giống như lần này chẳng hạn
  8. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Trả sau thì chưa có thông tin gì về khuyến mại thanh toán đâu ak, em mới lên trang chủ của obifone xem, chỉ có khuyến mại chiết khấu 3% đến hết tháng 12/2015 thôi.
  9. corki24

corki24 Thành viên

Được Like:
    0
    Sắp 30/4 1/5 thì thể nào chẳng có khuyến mại các bác nhỉ
  10. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    cái chiết khấu này cả trả trước cũng áp dụng đấy ạ, nếu kh nạp trong ngày vàng Khuyến mại 50% thì nạp trực tuyến cũng được khuyến mại 50% và được hưởng cả chiết khấu luôn