Thảo luận Khuyến mại nhạc chờ Funring 30 ngày mừng sinh nhật Mobifone

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi meoxinh1990, 16 Tháng tư 2015.

1. meoxinh1990 Thành viên

Các bạn thuê bao Mobifone thỏa sức cài nhạc chờ Miễn phí với 02 bài hát HOT nhất hiện nay, sử dụng trong thời gian 30 ngày nhé !
    Kỷ niệm 22 năm thành lập, Mobifone triển khai chương trình khuyến mại nhạc chờ Mobifone Funring từ nay đến hết 17/04/2015.

Khuyến mãi nhạc chờ Mobifone Funring nhân dịp sinh nhật Mobifone:

Đối tượng: các thuê bao nhận được tin nhắn mời đăng ký dịch vụ và chúc mừng từ 9079 hoặc 9224.

Nội dung khuyến mại nhạc chờ:

Đối với thuê bao chưa đăng ký dịch vụ funring: miễn cước thuê bao dịch vụ nhạc chờ Funring (9000đ/30 ngày) và miễn cước tải bài hát My Everything trong vòng 30 ngày.

Đối với thuê bao đang sử dụng dịch vụ nhạc chờ Funring: miễn cước tải bài hát : Giữ em đi trong vòng 30 ngày.

Cách thức tham gia đăng ký hưởng khuyến mãi nhạc chờ Mobifone:

– Soạn DK gửi 9079 để miễn cước thuê bao funring và bài hát My Everything trong vòng 30 ngày.

– Soạn CHON 22 30 gửi 9224 để miễn cước bài hát Giữ em đi trong vòng 30 ngày.

Trước khi hết hạn khuyến mại 02 ngày, hệ thống sẽ thông báo đến bạn, nếu không co nhu cầu sử dụng tiếp bạn nên hủy dịch vụ bằng cách:

– Để hủy bài hát My Everything ban soạn XOA 6327648 gửi 9224

– Để hủy bài hát Giữ em đi: bạn soạn XOA 6938380 gửi 9224

– Để hủy dịch vụ nhạc chờ funring: bạn soạn HUY gửi 9224.

Cước phí tiếp tục sử dụng dịch vụ là: thuê bao nhạc chờ 9000đ/30 ngày, bài hát: 5000đ/60 ngày.
    Chúc các bạn may mắn nhé !

Xem chi tiết tại đây
  2. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    Bài hát này có vẻ hot, chắc em cũng phải đăng ký để xài thôi :)
  3. asus_123

asus_123 Thành viên

Được Like:
    3
    em đang dùng bài my everything rồi đó mấy bác, miễn phí tội gì không sử dụng hehe
  4. nobody_un

nobody_un Thành viên

Được Like:
    17
    Được miễn phí 30 ngày đầu sau đó bản nhạc tự động gia hạn chu kỳ 60 ngày nhé!
  5. mrtun2014

mrtun2014 Thành viên

Được Like:
    2
    không có tin nhắn gửi về thì cứ soạn tin nhắn đăng ký theo đúng cú pháp liệu có khuyến mại ko chủ top hay bắt buộc phải nhận dc tin nhắn.
  6. Dậy mà đi !

Dậy mà đi ! Thành viên

Được Like:
    5
    theo mình chủ top đã ghi là nhận dc tin nhắn gửi về mời soạn tin rõ ràng rồi thì chắc là ko nhận tin nhắn ko đăng ký dc chủ top nhỉ?
  7. vitbau2011

vitbau2011 Thành viên

Được Like:
    8
    Bác nào mà từ chối nhận tin nhắn quảng cáo thì không thuộc đối tượng để đăng ký đâu nhé
  8. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Mình có đăg kí nhận tin quảng cáo mà. Nhưng mà đến giờ này vẫn chưa thấy có tin nhắn mời tham gia..hic..có khi nào ko được ko ak?Em thích 2 bài này lắm
  9. CONANHP88

CONANHP88 Thành viên

Được Like:
    0
    Khuyến mại vẫn áp dụng đến hết ngày hôm nay mà. Bác cứ chờ hết hôm nay xem sao. Tớ thì đã nhận được tin nhắn từ chiều qua rồi.
  10. Alisas

Alisas Thành viên

Được Like:
    3
    Hiện tại điều kiện lọc do hệ thống gửi về máy cho số thuê bao đủ điều kiện (tức là bắt buộc phải nhận được tin nhắn), bác nào chưa nhận tin cứ thử gửi tin nhắn xem, cước gửi tin nhắn đến 9224 free mà.