KM dành cho các thuê bao trả trước bị khóa 2 chiều

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi ViettelTelecom, 7 Tháng tám 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

1.[FONT=&quot] [/FONT]Thời gian khuyến mại: Từ ngày 7/8/09 – 31/8/09
    2.[FONT=&quot] [/FONT]Đối tượng khuyến mại: Thuê bao khóa 2 chiều trước ngày 5/8/09, đang trong thời gian giữ số trên hệ thống.
    3.[FONT=&quot] [/FONT]Nội dung khuyến mại

• Chỉ Khuyến mại cho thẻ nạp đầu tiên (với điều kiện thuê bao phải nạp thẻ >= 50.000đ)
    • Tặng 200% giá trị thẻ nạp và nhân đôi ngày sử dụng.
    • Ví dụ: thuê bao nạp thẻ 100.000đ: Tài khoản gốc: 100.000đ, Tài khoản khuyến mại: 200.000đ, Ngày sử dụng: 35x2 = 70 ngày.
    4.[FONT=&quot] [/FONT]Lưu ý: Sau khi khôi phục hoạt động thuê bao tiếp tục được hưởng tất cả các chương trình khuyến mại khác (nếu có).

• Những thuê bao chưa hưởng hết khuyến mại của 5 thẻ nạp đầu tiên, thẻ nạp này sẽ được tặng 200% giá trị và được tính là thẻ tiếp theo trong số 5 thẻ đó.
    • Sau khi hưởng 200% giá trị thẻ nạp này, nếu khách hàng vẫn chưa nạp hết 5 thẻ đầu tiên và đang trong thời hạn được hưởng khuyến mại 5 thẻ đầu tiên thì khách hàng vẫn tiếp tục được hưởng chương trình KM của 5 thẻ đó.
    N1200, dungcb43, minhvycon1 người khác thích bài này.
  2. dungcb43

dungcb43 Thành viên

Được Like:
    24
    Hay quá, tớ đang có 1 SIM khoá 2 chiều đây.
    Dạo này Viettel có nhiều chương trình khuyến mại "độc" ghê áh. Nhưng tớ nhận thấy một điều là: từ sau 2 vụ KM có thời hạn vừa rồi tớ chưa đăng ký được 1 khách hàng nào hoà mạng Viettel mới, còn khách hàng đăng ký Vina thì bắt đầu nhiều hơn. Có khách đến đăng ký mới Vina còn tuyên bố: "...đang dùng Viettel nhưng dùng hết số tiền trong SIM sẽ bỏ..."
    Hy vọng và chúc Viettel có những chính sách thu hút được nhiều khách hàng hơn.

salem2501 thích bài này.
  3. minhvycon

minhvycon Thành viên

Được Like:
    3
    anh viettel telecom kiểm tra dùm sim này có được hưởng KM này không
    số em nó là 89840 48864 00485 3076

số này có phải đang đkí Zone ở TPHCM ko ạ?
  4. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Số seri nì bạn kiểm tra lại nhé. Mình kiểm tra thì thấy đã huỷ rồi mà
  5. vannhan1993

vannhan1993 Guest

Mình chắc chắn nếu viettel mà cứ km kiểu cộng phút gọi và tin nhắn thì số lượng thuê bao đang sử dụng của mạng này la 25tr sẽ giả xuống còn 10tr cho coi.:-D
  6. baoadolf

baoadolf Thành viên

Được Like:
    8
    viettel biết sửa sai lầm là tốt,vì có rất nhiều người sau đợt km tặng tin nhắn và phút gọi nội mạng sẽ chuyển sang mạng khác,mình đang chờ xem thái độ vt để quyết định có chuyển sang mạng khác lun ko đây
  7. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    bạn ViettelTelecom cho mình hởi tí nha! mình có 1 sim của viettel nhưng bị chặn 2 chiều khoảng 3 tháng rồi, theo quy định của viettel thì sim bị khoá 2 chiều hơn 1 tháng là bị thu hồi số sim đó, vậy lỡ như mình mua thẻ cào để kích hoạt sim này hoá ra mình có khả năng nộp tiền cho người khác à! rất mong sự hồi âm.
  8. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    kiểm tra số cũ của em xem sao
    hay nộp cái thẻ :D
    0984103309vowui 0984103319
    xem bị xóa chưa em với
    nếu chưa, mà khóa 2 chiều thì em đi làm cái thẻ cái :D
  9. salem2501

salem2501 Thành viên

Được Like:
    402
    Bạn nên kiểm tra trước khi nạp tiền nhé. Trường hợp nhầm chỉ sảy ra nếu bạn bắn bằng anypay thôi vì nếu bạn đang giữ sim đã bị delete thì bạn sẽ không nạp được bằng thẻ cào bạn ạ
    Cả 2 số của chú đều bị thu hồi hết rồi :D. Chia buồn :))
    conan2901 thích bài này.
  10. thuanleminh

thuanleminh Thành viên

Được Like:
    29
    Cho hỏi tý,sau khi nạp tiền rùi chuyển qua gói cước khác thì có bị mất tiền ko?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.