Làm quen, kết bạn dễ dàng trên di động với Izone của Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi tami251, 11 Tháng mười một 2008.

1. tami251 Thành viên

Hehe, mới được bạn bè giới thiệu dịch vụ này của Viettel, cũng hay fết, mọi người thử xem sao :>
    Dịch vụ Izone mới của Viettel có thêm tính năng dating, làm quen, hẹn hò để kết bạn 4 phương. Đầu tiên là tìm kiếm đối tượng phù hợp với mình, sau đó gửi tin nhắn làm quen. Ngoài ra, còn có fần update cho hồ sơ riêng để đưa thông tin của mình, ảnh avatar, ảnh chia sẻ lên, hiển thị danh sách bạn bè và những người bạn mới muốn làm quen, mọi người cũng có thể gửi comment, lời bình cho mình và ngược lại.;;)
    Ngoài Izone dating thì dịch vụ này cũng hỗ trợ người dùng online trên di động, chat với các nick khác trong Yahoo! Messenger mà không phải trả cước như tin nhắn của di động. 8->
    Bên cạnh đó còn truy cập được vào web, đọc báo, blogging, check mail v.v........, giá thì cực rẻ, 5 đồng cho 1kb :hug:
    Hiện dịch vụ đang trong thời gian thử nghiệm từ 1/10/2008 đến 1/12/2008 nên khách hàng được miễn phí cước thuê bao sử dụng dịch vụ mà chỉ mất tiền truy cập GPRS thôi
    Cách đăng kí Izone nè :-c
    Soạn tin:

DK<dấu cách>tên tài khoản<dấu cách>mật khẩurồi gửi về 9669

Hoặc truy cập vào trang : http://izone.b3one.mobi/content.html để biết thêm chi tiết
    salem2501 and dangem like this.
  2. dangem

dangem Thành viên

Được Like:
    140
    cái này cũng hay hay,nó kết nối vào yahoo sao í, mình không vào được bạn vào được hông vậy
  3. dieukonoi

dieukonoi 584-1314-520 Staff Member

Được Like:
    964
    dịch vụ này đưa ra Yahoo có thể đăng nhập bình thường, nhưng do trong thời gian đầu thử nghiệm ( hiện tại đang thử nghiệm ). Mình vẫn đăng nhập bình thường và Yahoo và I- zone dating bạn ạ. Có thể tại thời điểm bạn truy cập không được thôi