Thảo luận Làm thế nào để định vị số điện thoại ........

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi dinhvidienthoai, 9 Tháng tư 2012.

1. khanhcfc

khanhcfc Thành viên

Được Like:
    0
    cái này hay không iết có khả thi khong
  2. dinhvidienthoai

dinhvidienthoai Thành viên

Được Like:
    0
    Các bạn vào trang và đọc hướng dẫn đi, tất cả đều có thực người ta mới cung cấp cho bạn chứ
  3. ilovemobile

ilovemobile Thành viên

Được Like:
    3
    Nguy hiểm quá,, phải xem bà xã có cài vào máy mình ko ;)
    Ko lại thấy suốt ngày đi công tác cách HP 20km
  4. rock&roll

rock&roll Thành viên

Được Like:
    2
    định vị đt cho mình hay cho của người khác vậy các bác?....
    mình dùng NQ , chương trình bảo mật chống mất cắp có tính năng định vị rất hay...hehe
    http://www.mediafire.com/download.php?iblb5vil0v10z8v

định vị chính xác luôn...bữa làm thử với Gấu, biết gấu đi đâu luôn... :D
  5. dinhvidienthoai

dinhvidienthoai Thành viên

Được Like:
    0
    Không tào lao chút nào đâu bạn à, nếu bạn chưa tìm hiểu qua thì nên lên google tìm hiểu thêm bạn nhé. Giờ họ đang rầm rộ tìm phần mềm để theo dõi chiếc điện thoại của mình cũng như chống trộm cắp điện thoại bằng phần mềm này.
  6. kufu

kufu Thành viên

Được Like:
    0
    thấy cung hây hây.....

bạn cho minh hỏi
    1/minh cài lên máy 1 (máy bị quản lý),sao đó chủ máy 1 tắt phần mềm chạy ẩn thì có định vị được o ? con em chung ta thông minh lắm
    2/sao o cho dùng thử trong thời gian cho phep, ngưởi dung cảm thấy hiệu quả và cân thiết thi đóng phí sử dung tiếp, tài vì dân ta bì lừa nhiều lắm rồi
  7. khoanhatrang

khoanhatrang Thành viên

Được Like:
    0
    400.000 sử dụng 6 tháng. Mắc quá!
  8. nicon

nicon Thành viên

Được Like:
    0
    Mình không nhớ rõ lăm nhưng trước mình có nghịch IP của ông bạn công ty, chả hiểu nghịch và kết nối với gmail kiểu gì xác định được vị trí trên bản đồ của người đó. nhưng khi người đó hok truy cập và out gmail trên máy họ là . het
    Theo sự tìm hiểu ít ỏi của mình thì mình thấy vẫn có thể xác định được vị trí của người kia nhưng với điều kiện là GPS luôn luôn bật và ID của máy đó, và kết nối qua bên thứ 3 ví dụ như mình nêu ở trên đó là Gmail.
    Còn phần mềm này hok biết thế nào nữa. dù dao cung ung hộ bạn đã đóng gop
    ( Quan điểm và nhận xét riêng của mình, đôi điều có khi chưa được đúng mong bạn bỏ qua :) )
  9. ducpt47

ducpt47 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang cần biết vị trí của sđt mobifone, ai biết hoặc quen nhân viên tổng đài mobifone có thể tìm ra được vị trí mình xin cảm ơn và hậu tạ. PS: Nghiêm túc
  10. vinamiu_oOo

vinamiu_oOo Thành viên

Được Like:
    0
    cái này thì hơi khó bác ạ, bác có người quen thì cũng chả ai dám cing cấp đâu người ta kiện cho thì toi