Toàn Quốc LÀM TRẮNG DA Ở NHÀ

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi thammyvienylan, 1 Tháng hai 2015.

1. thammyvienylan Thành viên

LÀM TRẮNG DA Ở NHÀ

(Nguồn của: làm trắng da ở nhà http://thammyvienylan.vn/lam-trang-da-o-nha.html)

Làm đẹp là nhu cầu thiết yếu của hầu hết các chị em phụ nữ. Ngày nay, phái đẹp hoàn toàn có thể sở hữu làn da tươi sáng, rạng rỡ khi áp dụng những tuyệt chiêu làm trắng da ở nhà. Ưu điểm của các phương pháp này là đơn giản, dễ thực hiện và chi phí thấp. Cùng tìm hiểu ngay bí kíp làm đẹp hoàn hảo này nhé!

Làn da tươi sáng giúp phái đẹp rạng rỡ, nổi bật

Khoai tây

Là một trong những cách làm trắng da ở nhà được lưu truyền từ lâu trong dân gian, khoai tây được chị em Việt hết sức yêu thích. Khoai tây chứa hàm lượng lớn vitamin C có tác dụng tăng độ đàn hồi cho da, giúp chống quá trình lão hóa và làm trắng sáng da nhanh chóng.

Làm trắng da ở nhà với khoai tây

Cách thực hiện: Lấy 200 g khoai tây đem luộc chín, rồi xay nhuyễn. Sau đó, thoa đều lên vùng da cần làm trắng, để khoảng 30 phút và tắm sạch lại với nước ấm.

Nước ép nha đam

Theo nghiên cứu của các chuyên gia, thành phần nha đam có chứa nhiều vitamin E và khoáng chất giúp làm sáng da từ sâu bên trong. Không những vậy, nha đam tăng cường độ ẩm cho da, mang đến làn da mịn màng, giàu sức sống.

Nước ép nha đam – thần dược cho làn da tươi sáng

Cách thực hiện: Dùng 300 nha đam, bỏ vỏ sau đó em lấy nhựa. Tiến hành ủ đều nha đam lên da kết hợp với massage nhẹ nhàng tầm 30 phút, tạo điều kiện cho các dưỡng chất thẩm thấu trong da và phát huy tối đa tác dụng. Kiên trì thực hiện phương pháp này từ 2 đến 3 tháng, bạn sẽ thấy được sự thay đổi rõ rệt trên làn da của mình.

Dâu tằm

Đây là phương pháp làm trắng da ở nhà được giới thượng lưu sử dụng khá phổ biến. Bạn chỉ cần lấy một ít dâu tằm trộn đều với mật ong theo tỷ lệ phù hợp. Sau đó, thoa đều hỗn hợp này lên da. Cuối cùng, bạn làm sạch da bằng sữa tắm thông thường. Bạn nên áp dụng thoa dâu tằm 3 lần một tuần để đạt hiệu quả tốt nhất.

Làm trắng da bất ngờ bằng dâu tằm

Mặc dù có nhiều ưu điểm, nhưng cách làm trắng da ở da rất dễ gây dị ứng đối với một số loại da nhạy cảm, đặc biệt những phương pháp này lại không thể làm trắng da như mong muốn. Vì vậy, bạn nên sử dụng công nghệ tắm trắng đến từ Pháp Whitening Jolene của thẩm mỹ viện Ý Lan. Whitening Jolene là công nghệ tắm trắng hàng đầu thế giới.

Xem để biết thêm chi tiêt tại: lam trang da tai nha
    Thông tin được cung cấp bởi:
    Thẩm mỹ viện Ý LanĐịa chỉ: 100 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
    Điện thoại: (84-4) 32889666 Hoặc: (84-4) 35579736/ Hotline : 0967 116 633