Xin giúp Lên đời cho thẻ nhớ của N-Gage QD làm như nào hả mọi người !

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Pquan, 14 Tháng tư 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Pquan Thành viên

Mọi người ơi ! Cho em hỏi cái này với ạ ! Em đang dùng N-Gage QD nhưng thẻ nhớ của nó chỉ có 256MB em muốn nâng cấp thẻ lên 512MB hay 1GB đc k ạ và làm như nào ạ? Cảm ơn mọi người
    Em không biết là cái topic này có chưa nếu có rồi thì cho em xin lỗi ! Mong mọi người giúp ơỡ ạ.
  2. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    thì bác cứ mua mà lắp vào thử luôn chắc là đc.trước mình dùng qd v4.1 chạy thẻ 512 trả sao.bây giờ up lên v4.6 chạy càng mượt.khuyên bạn lên dùng thẻ 512 nhé.mình dùng 512 mà vẫn trống 40M
    Pquan thích bài này.
  3. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    chuẩn, mà trước khi dùng nên cắm vào máy và 4mat lại nhé,.......----------------->
    Pquan thích bài này.
  4. doanhach

doanhach Thành viên

Được Like:
    6
    câu hỏi của bạn hồn nhiên thật đấy ,chắc mới dùng ngage hả?
  5. Pquan

Pquan Thành viên

Được Like:
    1
    Vâng em mới dùng N-Gage nên chưa biết nhiều có gì mong mọi người giúp đỡ và chỉ bảo giúp ! Em cảm ơn
  6. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    Thẻ 512 thì ko nói QD sài thẻ 1g vẩn ok bạn à với điều kiện là bạn cài ít game lại 1 tí và pm chạy ẩn vì 2 loại này rất khó chịu cài nhiều nó chạy chậm lắm và hay stress máy.còn cài mp3 thì vô tư đầy thẻ củng chả sao . còn thẻ 512 thì mình đang sài cho con qd 4.6 mình cài 80 game ngage 1 số pm như keylock , smatmovi , laucher , editon , handyclock .v.v. Với 1 ít mp3 nữa mà máy chạy ok ko hề lổi tí nào đâu nên bạn yên tâm mà sài còn 1g thì bạn nên cài mp3 là ok nhất.
    Pquan thích bài này.
  7. hoanghitech

hoanghitech Thành viên

Được Like:
    1
    Mình xài gần full thẻ 1GB vẫn ok nè
    Chỉ có mỗi trò The roots gates of chaos là ko chơi được còn lại tất cả các game đều chơi tuốt :048:
    Pquan thích bài này.
  8. doanhach

doanhach Thành viên

Được Like:
    6
    chơi fifa hơi giật bạn ah,ko biết của bạn có bị ko?****
    Pquan thích bài này.
  9. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    chủ đề thảo luận xong rồi nhé! closed!