Xin giúp Lenovo Miix 3 dùng ổn định không các thím

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi i9100, 15 Tháng một 2015.

1. i9100 Thành viên

Em đang tính mua con này dùng thấy cấu hình nó khá phù hợp với nhu cầu cá nhân ,thực sự là nhắm con Surface mới của MS đó nhưng giá cao quá ngó qua em này thì thấy bán kèm luôn bàn phím kết nối từ luôn nên siêu lòng đang tính mua mà không biết dùng có ổn định không nữa vì con này thiết kế theo kiểu tablet lai laptop .Thím nào cho em ý kiến với :adore:
    all4anime thích bài này.
  2. yuihan

yuihan Thành viên

Được Like:
    0
    ổn đó bồ ơi mình đang dùng nè lúc mua cũng không nghĩ là sẽ mua em nó nhưng đắn đo 1 hồi thì cũng chiến vì màn hình đẹp quá kèm con chip Intel Atom Z3735F nữa nên chiến luôn
  3. all4anime

all4anime Thành viên

Được Like:
    1
    em này là tablet lai thế hệ thứ 3 của Lenovo rồi đấy mình nghĩ qua 2 thế hệ trước thì lần này nó đã được hoàn thiện
  4. inori

inori Thành viên

Được Like:
    2
    các bác cho em hỏi cái là con này có được cài sẵn HDH chưa hay mua về tự cài nhỉ
  5. boneyM.

boneyM. Thành viên

Được Like:
    5
    cài sẵn Windows 8.1 và bộ phân mềm Office 365 kèm theo rồi đấy bác ,tablet mà không cài OS thì dùng làm sao :D
  6. metalgear

metalgear Thành viên

Được Like:
    2
    tặng kèm bàn phím là thấy thích rồi nhà mình chỉ dùng pc thôi nếu mua em này về thì có thể dùng cho 2 nhu cầu khác nhau luôn rồi
  7. miruki

miruki Thành viên

Được Like:
    1
    bàn phím đó có sẵn trong hộp luôn rồi đấy chứ có nó thì có thể dựng tablet lên làm cái dock để xem phim luôn
  8. namba osaka

namba osaka Thành viên

Được Like:
    1
    bàn phím Folio có kèm touchpad đó nhé nên gắn vào thì 100% Miix 3 biến hình thành laptop rồi
  9. single 29th

single 29th Thành viên

Được Like:
    1
    kiểu dáng đẹp và hiệu năng ổn định đó thớt ơi
  10. sorasora

sorasora Thành viên

Được Like:
    2
    muốn biết nó chạy game có mượt mà hay không thì cứ lên youtube đó search Miix 3 Gaming là ra liền