Thảo luận Lenovo Z40 – Cấu hình tốt cho mọi nhu cầu

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi metalgear, 29 Tháng một 2015.

1. metalgear Thành viên

Mình đang sử dùng Lenovo Z40 cấu hình rất tốt cho các nhu cầu hằng ngày như Office,chơi game Online,Offline ,xem phim Full HD ,với phiên bản chip i5 đang dùng thì thấy hiệu năng của nó thật sự tốt trong tầm tiền .Chip Intel Core I thế hệ thế 4 Haswell chạy mát mẻ và tiết kiệm điện hơn đời trời .GPU 820M 2GB đủ mạnh để chơi các game hiện nay và RAM 4GB dư sức chạy đa nhiệm trên Windows 8.1 .Với 1 laptop tầm trung thì mình nghĩ Lenovo Z40 là 1 lựa chọn đáng giá hiện nay .

2. baocolor

baocolor Thành viên

Được Like:
    0
    Con này thật sự rất tốt, mình dùng thấy máy chạy mượt mà, ít nóng hơn hẳn con asus cũ của mình. Thiết kế cũng rất đẹp, màn hình tuyệt! Rất xứng đáng để mua.
  3. quanvua8

quanvua8 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình thích Lenovo đó giờ về độ bền rồi, mà bây giờ thêm cái thiết kế đẹp thế này nữa thì chịu sao nổi đây :(
  4. doremon1405

doremon1405 Thành viên

Được Like:
    0
    Màn hình em này quá ngon, thấy tg em mình coi phim hay chiến game bằng con này phê lắm. Có nên bán con asus cùi bắp mình đang dùng để đổi qua Lenovo Z40 ko nhỉ :D