LINE - Free Calls, Free chat - Phần mềm tuyệt vời nên dùng.

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi CIMinuv, 2 Tháng hai 2012.

1. CIMinuv Thành viên

Ứng dụng LINE (phiên bản Việt hóa) - ứng dụng miễn phí cho iPhone và Android, cho phép gọi và gửi tin nhắn miễn phí, ngoài ra người dùng còn có thể gửi ảnh, sticker, emoticon, thông tin địa điểm, gửi tin nhắn nhóm lên đến 100 người.
    Ứng dụng này khi ra mắt ở thị trường Nhật Bản đã đạt 2 triệu lượt download chỉ trong 3 tháng (1 triệu lượt download trong 3 ngày đầu tiên); đứng đầu bảng xếp hạng các ứng dụng miễn phí tại Nhật Bản, Singapore, Hong Kong, Đài Loan, Thái Lan, Malaysia, Macau, Saudi Arabia, Kuwait, Bahrain, các tiểu Vương quốc Ả Rập thống nhất và Qatar.
    Điều tuyệt vời nhất khi được sở hữu trong tay một chiếc smartphone với LINE, là bạn có thể gọi điện và gửi tin nhắn miễn phí tới những người dùng khác.
    ★GỌI ĐIỆN MIỄN PHÍ. Mọi lúc, mọi nơi, chỉ cần điện thoại của bạn có kết nối Wifi hoặc 3G, bạn có thể vô tư tán gẫu hàng giờ với bạn bè. Chỉ có một lưu ý duy nhất: hãy chú ý tới Pin.
    ★GỬI TIN NHẮN MIỄN PHÍ. Không chỉ còn là các ký tự, LINE cho phép người dùng gửi ảnh, sticker, thông tin địa điểm với rất nhiều bộ emoticons dễ thương. Hơn thế, LINE còn cho phép bạn gửi tin nhắn theo nhóm lên đến 100 người.
    ★LẮC VÀ KẾT NỐI. Tính năng “Shake it”, cho phép bạn kết nối nhanh nhất với bạn bè, chỉ cần 1 cái lắc tay.
    ★HÌNH NỀN TỰ TẠO. Bạn có thể chọn trong kho hình nền có sẵn trong ứng dụng hoặc tự design cho mình một hình nền cộp mác “Made by ME”.
    Tải về:

Android
    iOS
    Blackberry
    Windows
    djtommy and vantyng like this.
  2. djtommy

djtommy Thành viên

Được Like:
    2
    LINE rất hay,các bạn nên dùng :)
  3. cat_nobita

cat_nobita Thành viên

Được Like:
    4
    Hai máy đều phải dùng LINE cả hay sao?
  4. ngovanthang

ngovanthang Thành viên

Được Like:
    5
    hướng dẫn sữ dụng đi bác ơi , em cài vào rồi mà không sữ dụng được. thank.
  5. Phamgiang999

Phamgiang999 Thành viên

Được Like:
    1
    Line bị lỗi hoài, không thể call được, mình thử với máy ở nhà mà cứ bắt máy thì nó ngắt cuộc gọi, chán quá..
  6. phuochiep24

phuochiep24 Thành viên

Được Like:
    2
    mấy ngày nay ko vào Line được, server Line bị lỗi hay sao ấy, phiên bản trên PC cũng ko vào đc, có bạn nào bị tình trạng giống như vậy ko ....?
  7. thanhnam2105

thanhnam2105 Thành viên

Được Like:
    1
    dùng cái này khó không?