[Tiện ích] LINE - Nhắn tin và gọi điện miễn phí (Phiên Bản Mới) Mời các bạn GSM cài đặt và dùng thử!!!

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi Administartors, 9 Tháng chín 2014.

1. Administartors Thành viên

LINE là ứng dụng liên lạc mới cho phép gọi điện và nhắn tin miễn phí mọi lúc mọi nơi.
    Hơn 10,000 sticker và những biểu tượng cảm xúc thay cho lời muốn nói sẽ giúp cuộc trò chuyện của bạn thú vị hơn.
    Hãy sử dụng sticker LINE để thể hiện cảm xúc của mình!
    Sticker shop là nơi chứa đựng vô vàn sticker độc đáo chỉ riêng có ở LINE!
    Từ những nhân vật xinh xắn của LINE đến những nhân vật hoạt hình nổi tiếng trên toàn thế giới, hãy tìm tất cả sticker shop.
    Bất cứ lúc nào bạn cũng có thể chia sẻ hình ảnh, video, tin nhắn thoại và cả thông tin vị trí nữa.
    Thông qua LINE bạn có thể dễ dàng chia sẻ mọi thông tin với bạn bè một cách nhanh nhất.
    Hãy sử dụng Timeline khi bạn muốn chia sẻ thông tin cho một số bạn của mình.
    Khi đó bạn có thể chia sẻ dưới dạng tin nhắn, ảnh, video hoặc sticker và cũng có thể theo dõi thông tin của bạn bè mình trên Timeline.
    Snap Movie là một chức năng của LINE hỗ trợ tạo đoạn video ngắn 10 giây với nhạc nền sống động đi kèm.
    Với chức năng "Shake it!" bạn có thể kết bạn với những người xung quanh bằng cách lắc điện thoại cùng nhau.
    Ngoài ra cũng có thể kết bạn một cách đơn giản và tiện lợi bằng cách trao đổi ID hoặc mã QR với nhau.
    Link Google Play: bit.ly/nthone7