Thảo luận Lời Xin Lỗi

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi N.Gàgẻ, 3 Tháng mười 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. N.Gàgẻ Thành viên

em không biết là Post có đúng chổ không, nếu không thì xin MOD move nhưng để lại đường dẫn tại đây nhé.

Xin chào tất cả anh em GSM nói chung và N-gage nói riêng, sau hơn 2 năm suy nghĩ và cải tạo tính cách, hôm nay anh xin gởi lời xin lỗi này đến tất cả anh em.
    Em là : Phạm Đức Anh người đã từng ăn cắp và làm mất lòng tin của anh em, nhưng hôm nay em lập topic này để được các anh em tha thứ và củng như nâng đỡ 1 thằng vấp ngã như em, em biết rằng sẽ không dễ phai đi những vết nhơ của quá khứ, nhưng em thấy mình có khả năng đứng dậy làm lại cuộc đời và cũng như những quan hệ xã hội. đôi lúc lên mạng, vô tình tìm được những bài viết về mình, chợt thấy nhói trong lòng nói đúng hơn là muốn òa khóc, rồi lại suy nghĩ: một thời anh em chơi quá tốt với mình, chỉ vì 1 tý ham muốn mà mình đã phải trả giá. lúc trước, em suy nghĩ nông cạn. nhưng giờ e đã có thể nhìn được cái sai của mình rồi. chỉ mong anh em rộng lòng tha thứ. cuộc đời, ai củng có phút lầm lỗi, nhưng em đã và đang cố gắn để mình không còn bước lại con đường cũ nữa. một lần nữa, mong các anh em tha thứ.
    Chân thành xin lỗi:
    Anh 7 - Anh Bình - Anh Nam (Thoại Ngọc Hầu) - Anh Khôn (SL4x)
    cảm ơn hội BlackBerry 72xx Sài Gòn đã định hướng và luôn bên cạnh em trong suốt thời gian qua
    đã ghé qua, xin để lại giúp e vài lời, những lời của các bro là nguồn động lực giúp e hoàn thiện lại mình.
    RedStar thích bài này.
  2. tpnk

tpnk Thành viên

Được Like:
    8
    cũng đc,cho qua.....................................................
    N.Gàgẻ thích bài này.
  3. huynhphutien

huynhphutien <b>Hội N-Gage Việt Nam</b>

Được Like:
    6,986
    Anh cũng từng nạn nhân của em mà, thôi nếu biết lỗi thì anh bỏ qua.
    N.Gàgẻ thích bài này.
  4. mengage

mengage Thành viên

Được Like:
    9
    ai cũng phạm lỗi mà, h sống tốt nha chú
    N.Gàgẻ thích bài này.
  5. Nh0cBu0n

Nh0cBu0n Thành viên

Được Like:
    75
    Ai Cũng Có 1 Quá Khứ
    A/e Cho Qua Nhá :">
    N.Gàgẻ thích bài này.
  6. N.Gàgẻ

N.Gàgẻ Thành viên

Được Like:
    1
    không biết em còn cơ hội ngồi uống nước với các anh em không
  7. tichau

tichau Guest

Nếu em biết cách sống với anh em thì điều đó có thể.
    N.Gàgẻ thích bài này.
  8. N.Gàgẻ

N.Gàgẻ Thành viên

Được Like:
    1
    cảm ơn anh tichau :)
  9. RedStar

RedStar Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,558
    Quan điểm nhân đạo nhất của người VN ta là: Đánh kẻ chạy đi, chứ không đánh người chạy lại. Nếu nhận thức được sai phạm của bản thân và biết ăn năn hối lỗi thì anh em GSM không ai hẹp hòi gì cả đâu.
    Coi như làm lại từ đâu với các vấn đề tình cảm, uy tín và thái độ tham gia - hợp tác sẽ thế nào theo thời gian thôi.
    N.Gàgẻ and TanVD-Be Yeu like this.
  10. N.Gàgẻ

N.Gàgẻ Thành viên

Được Like:
    1
    cảm ơn bro đã góp ý :(
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.