Lossless - Lossy

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi minhhoang, 15 Tháng hai 2008.

1. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    tình hình là mấy em DCM này hầu như ko có theme hay game có thể tải miễn phí ngoài nhà mạng nội địa. Vì thế mà b chỉ có cách có sim DCM và dùng tiền để tải thêm theme hay game j đó thôi...
  2. Unkown

Unkown Thành viên

Được Like:
    79
    mình có album Con Đường Mưa - Cao Thái Sơn
    đã convert sang WMA chất lượng cao 300 ~ 330 Kbps VBR, stereo 44,1hz (file gốc là lossless .flac)

chia sẻ :
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?ptau8om2ogukh1v
  3. daniel0109

daniel0109 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình nghe bằng 920 có đc ko bạn?? đang down về chưa thử!! nghe qua lap thấy hay quá rồi!!!

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Em xin mạn phép vài lời! E cũng là một tín đồ nghe nhạc lossless. Sau khi chơi JMP thấy các pac có vẻ hào hứng lossless nên em xin chia sẻ chút về trang web mà e hay nghe. Có j các pac thông cảm!
    Lossless Albums

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

một điều đáng buồn là sau khi copy các bài hát down trên box về, em chỉ đọc đc file mp4. riêng m4a thì po tay. Pac nào có thể giải thích cho e đc ko ạ?
  4. Luan141

Luan141 Thành viên

Được Like:
    1
    Mấy bài này con Sidekick Lx 2009 của mình có chạy được không mấy bác, hồi sáng mình cop một bài file m4a 410 kbps nghe đã quá.
  5. Luan141

Luan141 Thành viên

Được Like:
    1
    chà chà nó đọc được file M4a, 1411200 kbps lận, ghê thật, mà nghe cực phên
  6. Sharp24

Sharp24 Thành viên

Được Like:
    353
    cON sh01c KO THỂ sync nhạc dù đã dùng đủ mọi cách..help em với
  7. DCM

DCM Thành viên

Được Like:
    1,435
    siunhan dùng mtp mode sync với winmedia 11 ,hoặc dùng nhạc m4a chép với phần mềm sdup.
    Có gì pm yahoo thịnh đi siunhan
  8. Sharp24

Sharp24 Thành viên

Được Like:
    353
    chon MTP mode no hien len Usim check ji đó...vì máy mua về siunhan hum có gắn sim vào...Sdup thi ko tự động sang bài dc mà chất âm cũng kém
  9. kequaduong

kequaduong Thành viên

Được Like:
    0
    phải có sim mới xài MTP mode dc
  10. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    Máy docomo cái MTP mode nhiều khi nó khùng khùng thế nào ấy , lúc có lúc không chả biết đường nào mà lần .