[m110s] 2.3.6.wf07.gsmvn

Thảo luận trong 'M110S GALAXY S' bắt đầu bởi ebooker, 30 Tháng sáu 2012.

1. vinataxi

vinataxi Thành viên

Được Like:
    8
    chĩ cho mình cách up kernel khác đi mấy bạn
  2. sgvny2k

sgvny2k Thành viên

Được Like:
    66
    Bạn download kernel rồi up y chang up ROM.
  3. vinataxi

vinataxi Thành viên

Được Like:
    8
    mình down mình up xong rùi nhưng sao lúc máy khỡi động chạy 1 cái bãng toàn chữ rùi mới khỡi động lên chữ samsung annycall galaxy chứ ko giống lúc đầu là khi bật lên luôn vậy là sao vậy bạn ? sẵn tiện cho mình hõi kernel nào tiết kiệm dc pin & xài ỗn định ?
  4. jacky_kjzz

jacky_kjzz Thành viên

Được Like:
    23
    Dòng chữ lúc khởi động là do up kernel đấy bạn. Còn vấn đề pin chủ yếu do mình cảm nhận thôi

Sent from my SHW-M110S using Tapatalk 2
  5. tuannhung2012

tuannhung2012 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình muốn flash file .zip thì phải làm thế nào. Mình vào recovery nhung không thấy option nào cả. Chỉ có 3 muc là reboot, wide data, wide cache. Ai biết chỉ cho mình với. Mình đang dùng bản rom này cua bác ebooker nè
  6. jacky_kjzz

jacky_kjzz Thành viên

Được Like:
    23
    Bạn up tegrak kernel sẽ có tùy chọn flash zip lúc khởi động máy (k phải trg recovery nha)

Sent from my SHW-M110S using Tapatalk 2
  7. duongthuongtruc

duongthuongtruc Thành viên

Được Like:
    3
    Vcl mấy cậu.xài màn hình to hơn mặt mấy cậu.cảm ứng tất.vậy mà đòi it sụt pin,về mà xài 1280 cho khỏi tụt.cái m110s nào ko 2 pin mà lo pin hết.mấy cậu đòi hỏi quá đáng,qua korea mà phản ảnh
  8. tim30692

tim30692 Thành viên

Được Like:
    2
    bản này có bootanimation zin của M110S hok anh chứ cái bản GINGERBREAD.WC13_GSM.VN_DEODEX_SP1 xài ngon mà mỗi lần tắt mở máy toàn đen xì ko ak
  9. setsuna1

setsuna1 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình lần đầu mới up rom. Khi up bản sp 1 thì mình đã đợi 2 tiếng mà vẫn chưa xong, có phải máy bị gì không ? Và thường thời gian up rom là bao lâu ? Cảm ơn nhiều...
  10. vinataxi

vinataxi Thành viên

Được Like:
    8
    mình up trong vòng 4p thui bạn à , chắc do lần đầu nên bạn chưa có kinh nghiệm thui ! Lần đầu mình cũng giống bạn đấy up mà trong lòng cứ sợ mất boot nhưng đành liều thì từ từ cũng bik thui !