Xin giúp Máy Iphone 4 world đã jb restore 5.0.1 qua itunes có sợ bị lỗi gì không !

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi ktouchb922, 30 Tháng một 2012.

1. ktouchb922 Thành viên

Mình mới xúc con world 4 16gb và đã đem ra hàng nhờ jb hộ (5.0.1 9A405) nhưng do máy chạy không được ổn định nên giờ mình muốn restore qua itunes về fw 5.0.1 của apples nhưng đọc trên nhiều diễn đàn có thấy nhiều bạn restore bị lỗi gì gì đó khá là hóc nên mình cũng hơi run @@ mình có vào file hosts koi và thấy chả có cái link gì dính đến apples cũng như mấy thứ cần xóa cả nhưng mình cứ cut ra destop cho chắc @@ máy tính mình chưa từng dùng để jb lần nào cả ! vậy giờ restore lại có sợ bị lỗi gì không ....? rất mong được giúp đỡ ! máy mình bb 4.11.08
  2. adida1

adida1 Thành viên

Được Like:
    1
    ko sao bạn cứ rs đi , máy lock mới sợ chứ w thì cứ chơi tới bến
    :)
  3. daohuyvan

daohuyvan Thành viên

Được Like:
    12
    Cứ yên tâm mà chạy thôi!
    Mình cũng dùng 4w đây! Lên 5.0.1 JB xong và đã Restore lại thêm 3 lần rồi! :)
  4. adida1

adida1 Thành viên

Được Like:
    1
    Nếu bạn sợ thì đem qua cửa hàng ,mình làm cho .
  5. chip_kid

chip_kid Thành viên

Được Like:
    1
    giờ chép nhạc chép game đâu cần itune nữa đâu bro
    dùng Ifunbox hay itools có khỏe hơn không
    máy có hay chưa jb kết nối itune đều đc bro ơi
  6. characterboy

characterboy Thành viên

Được Like:
    17
    pro này có đọc không mà comment linh tinh hết cả lên.

====
    @ bác chủ thớt: Bác cứ restore thoải mái và không sợ gì cả, nếu gặp phải lỗi nào thì lên google tra là có cách fix hết. Máy quốc tế mà !!!
    bvkakalot thích bài này.
  7. long_long_long

long_long_long Thành viên

Được Like:
    0
    mình có con iphone 4 hix restore bị lỗi 9 hix ai giúp mình bi zo phải làm sao đây