Xin giúp "Memory full" + "App close (ung dung)"

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi hoson, 18 Tháng mười một 2008.

1. hoson Thành viên

xin ae chỉ cách khắc phục
    hiện máy mình k thể vào đc sms và nhiều ứng dụng .khi vào thì máy báo "memory full" .sau đó tiếp tục báo "app close (ứng dụng)" .
    còn nữa nó k cho remove thẻ nhớ lun .rút ra liều luôn thì nó khởi động lại .
    k thể unintall bất kì pm nào .
    thanks
  2. huyenlam128

huyenlam128 Thành viên

Được Like:
    1
    bạn rút thẻ ra cho vào pc format sau đó kiem con 7610 hay 6600 hoac con máy nào có hệ điều hành mà dung the nhớ to format lan nữa(format bằng n-gage lau lắm)tiếp đó ban format máy bang cách an *#7370# mã là 12345 nếu ko format đc bạn cài phần mềm xóa font xóa cái font đi là co thể format nhu cách trên cách nữa la format 4 ngón(dung n-gage chắc bạn cũng bit)sau đó cài lai toàn bộ phần mêm cần bât cứ phần mêm nào bạn cu vào *********.net hoac ************** mfa down
    thanhdh thích bài này.
  3. sport111

sport111 Thành viên

Được Like:
    2
    bạn ở đâu vậy,nếu ở tphcm thì nhắn vô yahoo mình.mình sẽ chỉ bạn.nick :changkhoyeuem223@yahoo.com.vn
    thanhdh and hoson like this.
  4. namsoidt1k2

namsoidt1k2 Thành viên

Được Like:
    0
    .May ban oi giup minh cai.Con Ngage_QD cua minh dung the Mc512 ,minh muon may chay đỠ bị đơ nên đã vào Fexlorer xóa bo mot so file.
    xoa xong cung chẳng nhơ minh xoa nhung gi,những đuôi nao nua.
    Reset lại may thi may len mỗi cột sóng va lôg mang.Máy hiện app close...
    ban phim van hoat đông , goi nt van binh thường.
    còn cột pin không lên.vào menu cung khong có biểu tượng nào ,trống trơn cả.
    Minh thao the an *#7370# roi dien ma 12345 thi may lại bình thường nhung khong lau sau lai bi.
    thỉnh thoảng lại bị mới đau.Giúp mình sử lí nó cái.Thanks