Mẹo vặt - Giải đáp thắc mắc Ứng dụng tổng hợp / Ứng dụng khác

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. minhson8989

minhson8989 Thành viên

Được Like:
    0
    mọi người ơi.Em đang cần phần mềm : python 1.45 va PyTasker 1.0 ( phần mềm hẹn giờ tắt máy ) .mọi người giúp em với.Em dung n70
  2. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    Phần mềm PyTasker 1.0 đây còn python 1.45 thì bạn tìm trong diễn đàn nha, các bạn đã up lên nhiều rồi. bạn nhớ cài thêm Python Module Pack nữa nha, lúc đó mới chạy được chương trình

Các file đính kèm:

3. batbai30490

batbai30490 Thành viên

Được Like:
    0
    các pác àh,hiện em dang xài N72,pác nào cho em cái chương trình chặn cuộc gọi đi,em đang xài cái Advance Call... nhưng tình hình là e chỉ thyấ nó chặn dc 1 lần mà thoy==> như kkhông!Pác nào có cái hay hơn thì cho em xin nha!
  4. langocduy

langocduy Thành viên

Được Like:
    76
    Bạn nào làm ơn cho mình xin phần mềm quay phim không giới hạn cho 7610 với kèm cả thuốc nhé ! ( Camcorder + pack máy mình cài nhưng không xài được toàn bị văng ra) cảm ơn các bạn !
  5. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    bạn dùng pm này nha, mình cũng đã cài cho người khác trên 7610 rồi, và chạy tốt, nếu có hỏi k3y thì nhập 0000 hoặc bất kỳ nha.

Các file đính kèm:

langocduy and samac_tinhyeu2507 like this.
  6. vitcon3tuoi

vitcon3tuoi Thành viên

Được Like:
    29
    Chụp màn hình với FExplorer

Một tính năng của FExplorer mà Vịt biết và sử dụng đã lâu nhưng nay mới có dịp chia sẻ với anh em (do thấy một số bạn tìm phần mềm chụp ảnh màn hình).
    Khi muốn chụp ảnh màn hình, bạn mở FExplorer>Options>Tools>TurnScreénhot ON. Nhập tên ảnh muốn chụp, để mặc định cũng được>OK>OK cái nữa. Xong thì chuyển đến màn hình muốn chụp, bấm giữ phím hình cây bút chì và nhấn phím số 0 là chụp được hình, hình sẽ tự động lưu vào C:\Nokia\images\FE_img
    Xong rồi, chúc anh em chụp được những hình vừa ý và khỏi tốn công cài thêm phần mềm chụp ảnh.
    Alexander Hoang thích bài này.
  7. Alexander Hoang

Alexander Hoang Thành viên

Được Like:
    47
    Cảm ơn bạn, bây h mới biết cách này. Nhưng dùng Fexplo chụp ảnh thì ảnh ko được nét lắm vì mình thấy dung lượng file ảnh nhỏ hơn nhiều khi dùng phần mềm chụp ảnh và cũng ko cho đổi thư mục lưu ảnh nữa
  8. tungtng

tungtng Thành viên

Được Like:
    3
    các bạn có thể chỉ mình cách 4mat thẻ của n9500 ngay trong máy ko vậy, thank các bạn trước.
  9. hdnha_0106

hdnha_0106 Thành viên

Được Like:
    22
    cần tìm phần mềm báo pin yếu cho n72

các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào báo pin yếu = bản nhạc mp3 hok các bạn?mình có dùng thử netalarm nhưng hok hiệu wa~, tại n72 báo pin yếu nhỏ lắm, hầu như hok nghe
  10. NGVCUONG

NGVCUONG Thành viên

Được Like:
    0
    lõi 6680
    các bác cho minh hỏi tí con 6680 của minh bi trắng màn hình ma ch­­ương trìnhnghe gọi bình th­­ương màn hình không hiển thị gì