Mẹo vặt - Giải đáp thắc mắc về Ứng dụng Multimedia

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. pichu2.0203

pichu2.0203 Thành viên

Được Like:
    15
    Cài screen shot này thử xem
    Mã:
    [URL="http://www.mediafire.com/?nvuudhwj1ny"]http://www.mediafire.com/?nvuudhwj1ny[/URL]
  2. Funny_clock

Funny_clock Thành viên

Được Like:
    14
    Xin hỏi về ucplayer

mình thấy cái này có bên s60v3, sao 2nd ko có, nếu có thì download chỗ nào?! mình thấy nó cùng series uc với ucWeb nên muốn tìm hiểu.
  3. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
  4. anhcanh15041988

anhcanh15041988 Thành viên

Được Like:
    1
    Các bác ơi cho mình hỏi mình dùng N72 cài CorePlayer xong mỗi khi vào galery xem ảnh khi dùng chức năng zoom in thì cuối màn mình hiện ra dòng "BiNPDA present" và sau đó báo lỗi không zoom được tháo Core thì bình thường, Bác nào có cách giảiquyeest không chỉ mình với.
    Mình còn gặp 1 rắc rối nữa đó là RealPlayer của máy khi xem phim 3gp thì hình bị giật kinh lắm, không biết do máy mình hay tại dòng này nó vậy, bác nào dùng n72 cho mình xin ý kiến nhé. Thanks
  5. datpm69

datpm69 Thành viên

Được Like:
    17
    --> bản CorePlayer của bạn có thể *** bị lỗi. Bạn cài FotoRescoViewer vào để xem ảnh, còn xem film thì down SmartMovie v4.01 về dùng (trong 4rum có sẵn hết rồi) . Xem *.3gp bị giật vì file gốc convert ko chuẩn --> file converted bị lỗi.
  6. anhcanh15041988

anhcanh15041988 Thành viên

Được Like:
    1
    --> bản CorePlayer của bạn có thể *** bị lỗi. Bạn cài FotoRescoViewer vào để xem ảnh, còn xem film thì down SmartMovie v4.01 về dùng (trong 4rum có sẵn hết rồi) . Xem *.3gp bị giật vì file gốc convert ko chuẩn --> file converted bị lỗi.

Vậy xin mạo muội hỏi bác datpm69 em dùng Total video converter (TVC) để conver vidoe sang 3gp phải đặt thông số như thế nào mới gọi là "chuẩn".
    P/S: phim 3gp khi chuyển sang máy khác (Trung quốc) xem thì không bị đúng hình, dùng Smartmovie xem cũng không bi nhưng âm thanh kém (bị rè và chát), xem trên Realplayer thì âm thanh tốt nhưng hình bị giật.
  7. vuminh90

vuminh90 Thành viên

Được Like:
    1
    có bác nào biết tại sao xem flv tren coreplayer bi giật tứ tung khi xem flv down trục tiếp trên youtube nhi?